A3_Pro Forum
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

A3_Pro Forum

~[ MEMORIES ]~

Trang ChínhTrang Chính  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Em xin ra hàng...

Go down 
Evil-Inside
Acm Nobi
krazi [BN] kool
Zóo Mụy
blackphoenix^^
langdu
Khoai_lang_nuong
Sói đói _ K.L
solooooo
elmeradore_stjimmy
14 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5  Next
Tác giảThông điệp
blackphoenix^^
Moderator
Moderator
blackphoenix^^

Em xin ra hàng... - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Em xin ra hàng...   Em xin ra hàng... - Page 2 EmptyMon Jan 14, 2008 9:58 pm

vây thoi6, ta chuyển sang nghệ thuậ ctông kíck từ từ, bomb bi haha
langdu
Administrator
Administrator
langdu

Bài gửiTiêu đề: Re: Em xin ra hàng...   Em xin ra hàng... - Page 2 EmptyMon Jan 14, 2008 11:03 pm

ac ac, sao mày ko chơi bom hơi luôn đi Suspect
elmeradore_stjimmy
Gà Mẹ
Gà Mẹ
elmeradore_stjimmy

Bài gửiTiêu đề: Re: Em xin ra hàng...   Em xin ra hàng... - Page 2 EmptyTue Jan 15, 2008 9:03 pm

Haha Very Happy . Quăng bomb dzui wá!! Có j Đ wa A3 wăng chung cho dzui Suspect !! bomb của Đ chuộng chất lượng chứ ko chuộng số lượng afro . Xui là bây h còn có 2 trái àh. Hầu hết wăng nhầm dzô phòng vệ sinh mất tiu ò lol! i!!!
Tín ơi, cho tao mượn mấy trái bomb wăng ké coi cherry . Kiên quyất ko chơi bomb thui, only xài...
....
bomb phân thui!!
Acm Nobi
Gà Luộc
Gà Luộc
Acm Nobi

Bài gửiTiêu đề: Re: Em xin ra hàng...   Em xin ra hàng... - Page 2 EmptyTue Jan 15, 2008 9:12 pm

Wăng bomb dzô phòng vệ sinh chi dzạ ku. Định làm căn cứ trong đóa hay sao muh phải dọn "chiến trường" trước thía Smile)..... Chú Tín có nhìu bomb lắm, mà giấu cũng kỹ lắm, nhưng nếu hé ra thì..... chắc là ..... Smile). Thôi, e kiếu trước.... chạy lẹ, ở lại văng miểng dzô thì chít =))..... Zọt.... Arrow
elmeradore_stjimmy
Gà Mẹ
Gà Mẹ
elmeradore_stjimmy

Bài gửiTiêu đề: Re: Em xin ra hàng...   Em xin ra hàng... - Page 2 EmptyTue Jan 15, 2008 9:24 pm

Ey thằng heo, chưa j vô sỉ tao kiểu đó mày?? Mai xử mày nè kon!! Chưẩn bị có tin A6 bị A1 wăng bomb!! Kakaka!!!
Acm Nobi
Gà Luộc
Gà Luộc
Acm Nobi

Bài gửiTiêu đề: Re: Em xin ra hàng...   Em xin ra hàng... - Page 2 EmptyTue Jan 15, 2008 9:32 pm

Hí hí, dzô kưng Smile).... Muh tao nói thật, thỉnh thoảng thấy mày hay "ngắm nghía" dzô cái phòng vệ sinh... tưởng mày định đặt "bomb" gì trong ấy =)).. Bữa nay lên đây mới bít mày đang có âm mưu mua bomb của chú Tín Smile)... Lộ rùi ..... hí hí Smile)

Hơ hơ, tao chỉ nói những gì tao biết thui muh, hí hí.
langdu
Administrator
Administrator
langdu

Bài gửiTiêu đề: Re: Em xin ra hàng...   Em xin ra hàng... - Page 2 EmptyTue Jan 15, 2008 9:58 pm

Ê 2 THẰNG KIA !!!!!!! 4rum lớp tao thành chỗ cho 2 thằng bay wăng bom wa lại như chỗ ko người hả ? Suspect Coi chừng mai có tin A3 wăng bom cả A6 và A1 bây giờ ( mà chủ yếu là 2 thằng bay thôi =)) !!!)
Acm Nobi
Gà Luộc
Gà Luộc
Acm Nobi

Bài gửiTiêu đề: Re: Em xin ra hàng...   Em xin ra hàng... - Page 2 EmptyTue Jan 15, 2008 11:29 pm

langdu đã viết:
Ê 2 THẰNG KIA !!!!!!! 4rum lớp tao thành chỗ cho 2 thằng bay wăng bom wa lại như chỗ ko người hả ? Suspect Coi chừng mai có tin A3 wăng bom cả A6 và A1 bây giờ ( mà chủ yếu là 2 thằng bay thôi =)) !!!)
Há há, srr chú MOD ạh... Tại e thấy chỗ này ném đc thì e ném thui, chứ chả lẽ wăng dzô nhà chú Mod thì xa wá.. chứ hok e cũng wăng gòy Smile)

@langdu: Há há, nãy h kím chỗ để xả bài số 35 nàh. Tự nhin thấy chỗ này có ku Đức Anh dzô Bum Bum Smile). Thanks ku pé nha Smile
langdu
Administrator
Administrator
langdu

Bài gửiTiêu đề: Re: Em xin ra hàng...   Em xin ra hàng... - Page 2 EmptyWed Jan 16, 2008 7:58 pm

ê ê sorry nha, tao là ADMIN, ko phải MOD, mày gọi cho cẩn thận =))
Acm Nobi
Gà Luộc
Gà Luộc
Acm Nobi

Bài gửiTiêu đề: Re: Em xin ra hàng...   Em xin ra hàng... - Page 2 EmptyWed Jan 16, 2008 8:06 pm

Ối ối, e xin lỗi pác Admin ạh Laughing Bác căng thẳng wá làm em sợ Laughing
=> Nhân tiện hỏi tội ku admin này: Cái chữ ký của anh đâu mất tiêu rồi kưng... làm sao thì làm cho nó hiện ra đi đấy....
blackphoenix^^
Moderator
Moderator
blackphoenix^^

Bài gửiTiêu đề: Re: Em xin ra hàng...   Em xin ra hàng... - Page 2 EmptyWed Jan 16, 2008 8:59 pm

hà ơi là hà, ăn nói đàng wàng, sếp không đó Rolling Eyes , còn bọn mi, hết chuyện lấy ta l2m tâm điểm vậ ychời?
langdu
Administrator
Administrator
langdu

Bài gửiTiêu đề: Re: Em xin ra hàng...   Em xin ra hàng... - Page 2 EmptyWed Jan 16, 2008 9:07 pm

haha, khá lắm khá lắm Tín ! Good !
Acm Nobi
Gà Luộc
Gà Luộc
Acm Nobi

Bài gửiTiêu đề: Re: Em xin ra hàng...   Em xin ra hàng... - Page 2 EmptyWed Jan 16, 2008 9:09 pm

Ec ec......... Ku Tín dzô gòy àh
Thôi thì Up .......... vậy
Sói đói _ K.L
Gà Xé Phay
Gà Xé Phay
Sói đói _ K.L

Bài gửiTiêu đề: Re: Em xin ra hàng...   Em xin ra hàng... - Page 2 EmptyThu Jan 17, 2008 2:46 pm

Hix vô đây bị dính miểng quá trời huhu.
solooooo
Gà Mẹ
Gà Mẹ
solooooo

Bài gửiTiêu đề: Re: Em xin ra hàng...   Em xin ra hàng... - Page 2 EmptyThu Jan 17, 2008 3:11 pm

elmeradore_stjimmy đã viết:
Haha Very Happy . Quăng bomb dzui wá!! Có j Đ wa A3 wăng chung cho dzui Suspect !! bomb của Đ chuộng chất lượng chứ ko chuộng số lượng afro . Xui là bây h còn có 2 trái àh. Hầu hết wăng nhầm dzô phòng vệ sinh mất tiu ò lol! i!!!
Tín ơi, cho tao mượn mấy trái bomb wăng ké coi cherry . Kiên quyất ko chơi bomb thui, only xài...
....
bomb phân thui!!
ê nè, sao lại có hai trai thôi hả bạn? Con số 2 nhạy cảm quá, hix, đã thế lại quăng vào nhà vệ sinh(đảm bảo là bạn vô nhầm nhà vệ sinh nữ, đang trong lúc..." giải quyết " thì phát hiện ra là mình vào nhầm nên vội quá bỏ quên luôn hai "trái bom" trong đó hả? Rolling Eyes )(ê, tui đang nói gì vậy??? Question )
Mà bạn nói xấu cái gì về mình với cái thằng ĐA (bậy bạ)thế hả? Này, mình phản đối nhá, ko đc phép của mình thì cấm nói lung tung nghe chưa Evil or Very Mad .(Ngoan rồi mình lấy lại hai trái bom cho, bạn iu Basketball ,haha)
Quên nữa, sao cái nick của bạn...xấu thế nhỉ??? Mad
À mà mọi ng đừng có trách bạn Tín quăng bom nữa, tội nó. Có những sự thật mà dù biết mình cũng ko nên nói cho "khổ chủ",kẻo nó lại buồn,phải hok??? Razz
Với lại nó có quăng bom cũng ko bằng thằng ĐA đâu(nhìn mặt ngu vậy chứ ghê lắm) affraid
langdu
Administrator
Administrator
langdu

Bài gửiTiêu đề: Re: Em xin ra hàng...   Em xin ra hàng... - Page 2 EmptyThu Jan 17, 2008 10:49 pm

HIX HIX, Đức ơi, tao nói mày nghe nghe Đức, cái con nhỏ solooooooooo á, nó có biệt danh là " the queen of solo in LHP school " đó !!! Chắc mày nghe xong những gì ở trên thì tao tin rằng mày đủ thông minh để nhận ra những điều này ở soloooooooooo : solo ( cái này nhất định ko thể thiếu !!! ) + nhìu chiện ( wá rõ !!! ) + dzô dziên ( wá đúng !!! ) + hám trai ( chùi ui, wá chính xác ) =))
Acm Nobi
Gà Luộc
Gà Luộc
Acm Nobi

Bài gửiTiêu đề: Re: Em xin ra hàng...   Em xin ra hàng... - Page 2 EmptyThu Jan 17, 2008 11:00 pm

langdu đã viết:
HIX HIX, Đức ơi, tao nói mày nghe nghe Đức, cái con nhỏ solooooooooo á, nó có biệt danh là " the queen of solo in LHP school " đó !!! Chắc mày nghe xong những gì ở trên thì tao tin rằng mày đủ thông minh để nhận ra những điều này ở soloooooooooo : solo ( cái này nhất định ko thể thiếu !!! ) + nhìu chiện ( wá rõ !!! ) + dzô dziên ( wá đúng !!! ) + hám trai ( chùi ui, wá chính xác ) =))
=> Quả không hổ danh là nhà thông thái (về girl) Laughing . Wá chuẩn! Laughing
blackphoenix^^
Moderator
Moderator
blackphoenix^^

Bài gửiTiêu đề: Re: Em xin ra hàng...   Em xin ra hàng... - Page 2 EmptyThu Jan 17, 2008 11:23 pm

ui chà chà cái câu"chắc mi đủot hn6g minh" là bản quyền của ta mà Sad , nói thẳr nga là bà chúa solo đi, nghe TV cũng hay bộ, mà đứnug noi qá thê 1kẻo bạn Bí nhàt a bùn, đú hgnon6g bạn BÍ haha
langdu
Administrator
Administrator
langdu

Bài gửiTiêu đề: Re: Em xin ra hàng...   Em xin ra hàng... - Page 2 EmptyThu Jan 17, 2008 11:33 pm

Ừ, mày nói hay thật đó ! ( chỉ có điều là mày vít hông ai hỉu hết ! )
elmeradore_stjimmy
Gà Mẹ
Gà Mẹ
elmeradore_stjimmy

Bài gửiTiêu đề: Re: Em xin ra hàng...   Em xin ra hàng... - Page 2 EmptySat Jan 19, 2008 11:07 am

Ack ack... Wên mang áo chống đạn rồi... Về thành dưỡng thương thui!!
elmeradore_stjimmy
Gà Mẹ
Gà Mẹ
elmeradore_stjimmy

Bài gửiTiêu đề: Re: Em xin ra hàng...   Em xin ra hàng... - Page 2 EmptySat Jan 19, 2008 11:10 am

Bình phục òi. Bây h là thông báo wan trọng đây:
......
....
(ặc ặc)
.....
....
(e hèm)
........
........
(nói j h ta??)
.......
Àh nhớ òi. Theo như yêu cầu của thằng Tín và anh admin Đức Anh, mình xin phép post hình 1 bạn gái lớp mình wa đây, với mục đích chọc 1 thằng admin khác!! Chờ chút hen...
blackphoenix^^
Moderator
Moderator
blackphoenix^^

Bài gửiTiêu đề: Re: Em xin ra hàng...   Em xin ra hàng... - Page 2 EmptySat Jan 19, 2008 11:18 am

được đó, cứ post lên đi, thằng admin nó khùng lên cho coi Cool mọi người ch8ác cũng rất hồi hợp cho việc này phải hông, CỨ CHỜ XEM ĐI......... lol!
elmeradore_stjimmy
Gà Mẹ
Gà Mẹ
elmeradore_stjimmy

Bài gửiTiêu đề: Re: Em xin ra hàng...   Em xin ra hàng... - Page 2 EmptySat Jan 19, 2008 10:49 pm

Nè đc òi:
(mình xin phép xóa ra khỏi 4rum, vì nhu cầu có liên wan đến tính mạng của mình, mong mấy đại ca tha thứ!!)

Được sửa bởi ngày Tue Jan 22, 2008 10:23 pm; sửa lần 1.
Evil-Inside
Moderator
Moderator
Evil-Inside

Bài gửiTiêu đề: Re: Em xin ra hàng...   Em xin ra hàng... - Page 2 EmptySun Jan 20, 2008 7:02 am

Đúng là xin thật ^^. Nhưng vẫn thua xa con gái A3 I love you
blackphoenix^^
Moderator
Moderator
blackphoenix^^

Bài gửiTiêu đề: Re: Em xin ra hàng...   Em xin ra hàng... - Page 2 EmptySun Jan 20, 2008 7:40 am

thua xa thì ta không biềhat nha, nếu nhận xét thiệt tình thì ta nói khon6g phải thua xa đâu, wan trọng ởd 9ây là chọc thằng admin hahaaa Very Happy
hay lắm đứhc co mi một tràng pháo tay hahay cheers , (còn nua74 phải hông)
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Em xin ra hàng...   Em xin ra hàng... - Page 2 Empty

Em xin ra hàng...
Trang 2 trong tổng số 5 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5  Next