A3_Pro Forum
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

A3_Pro Forum

~[ MEMORIES ]~

Trang ChínhTrang Chính  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Em xin ra hàng...

Go down 
Evil-Inside
Acm Nobi
krazi [BN] kool
Zóo Mụy
blackphoenix^^
langdu
Khoai_lang_nuong
Sói đói _ K.L
solooooo
elmeradore_stjimmy
14 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5  Next
Tác giảThông điệp
elmeradore_stjimmy
Gà Mẹ
Gà Mẹ
elmeradore_stjimmy

Em xin ra hàng... - Page 3 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Em xin ra hàng...   Em xin ra hàng... - Page 3 EmptySun Jan 20, 2008 9:25 am

Haha. Thui anh Tín tha em pirat . Nội việc post tấm hình này lên cũng đủ khả năng làm tao chết ko toàn mạng rồi tongue !! (ko chỉ dưới tay 1 muh có lẽ rất nhìu người khác nữa!!^^). Nên cho em xin, đừng ai save tấm hình này nghen Shocked . Có save cũng đừng khoe ra affraid !! (vì lí do security!!)
Sói đói _ K.L
Gà Xé Phay
Gà Xé Phay
Sói đói _ K.L

Bài gửiTiêu đề: Re: Em xin ra hàng...   Em xin ra hàng... - Page 3 EmptySun Jan 20, 2008 12:23 pm

Haha kêu bạn admin đã tạo ra 4rum nài nói vài ý kiến coi. Bạn Đức này khá thật ^^
@ Sơn: Con gái a3 xinh hơn hả ;Wink haha
langdu
Administrator
Administrator
langdu

Bài gửiTiêu đề: Re: Em xin ra hàng...   Em xin ra hàng... - Page 3 EmptySun Jan 20, 2008 1:45 pm

hix hix, tao tưởng mày nói chơi thui chớ Đức, ai dè mày post lên thiệt. Mày post lên => có đứa save , save để làm chi ? để ngắm => có nhưng đứa ko liên wan cũng khoái ngắm ( ko phải tao đâu nha Very Happy )=> nó để lên avar ( dám lắm !!! ) => có đứa ăn cắp => ........ ( hix, ko dám suy ra đâu ). Mày có cần tao xoá tấm hình đó giùm ko , lỡ như bạn trên hình đó mà bít cái 4rum này ( chắc bít òi wá ) mà dzô cái box này mà thấy cái hình này do mày post lên thì ...... pale
blackphoenix^^
Moderator
Moderator
blackphoenix^^

Bài gửiTiêu đề: Re: Em xin ra hàng...   Em xin ra hàng... - Page 3 EmptySun Jan 20, 2008 2:36 pm

tất nhiên, ngồi gần tui mà không nhận dc mộ cthút as nào của tui sao mà dc chứ Smile , save thi save chu hong dam de đâu, ba mẹ thấy hiểu lầm là tiêu, mà như vậ lỳa dc gòi, dạo nàythằng admin hông thấ ynó đâu
kiki: nó giống bạn bà chứ như, đúng là BN y chang tui haha
Sói đói _ K.L
Gà Xé Phay
Gà Xé Phay
Sói đói _ K.L

Bài gửiTiêu đề: Re: Em xin ra hàng...   Em xin ra hàng... - Page 3 EmptySun Jan 20, 2008 3:33 pm

@ ĐA: Chắc U cũng save về chơi. Theo trào lưu í mà haha.
solooooo
Gà Mẹ
Gà Mẹ
solooooo

Bài gửiTiêu đề: Re: Em xin ra hàng...   Em xin ra hàng... - Page 3 EmptySun Jan 20, 2008 3:39 pm

langdu đã viết:
HIX HIX, Đức ơi, tao nói mày nghe nghe Đức, cái con nhỏ solooooooooo á, nó có biệt danh là " the queen of solo in LHP school " đó !!! Chắc mày nghe xong những gì ở trên thì tao tin rằng mày đủ thông minh để nhận ra những điều này ở soloooooooooo : solo ( cái này nhất định ko thể thiếu !!! ) + nhìu chiện ( wá rõ !!! ) + dzô dziên ( wá đúng !!! ) + hám trai ( chùi ui, wá chính xác ) =))
-> ĐA! Đ A giỏi lắm đó, đồ....ngậm máu phun người. Mà răng ĐA đã mọc hết chưa hả ta? Mà rồi hay chưa thì ĐA cũng chuẩn bị đi ...trồng răng là vừa đấy, vì ngày mai lên trg đảm bảo ĐA ko còn cái răng nào tongue .Ai lại "vạch áo (vợ mình) cho người xem lưng" thế hả ĐA Evil or Very Mad ? Sao ĐA lại làm cho bạn Anh Đức đẹp chai nghĩ lệch lạc về mình như thế nhỉ? Chậc chậc, thôi , mình tin vào trí thông minh tuyệt vời của bạn Anh Đức Laughing , bạn sẽ ko để tâm đến những lời này đâu nhỉ lol!
solooooo
Gà Mẹ
Gà Mẹ
solooooo

Bài gửiTiêu đề: Re: Em xin ra hàng...   Em xin ra hàng... - Page 3 EmptySun Jan 20, 2008 3:44 pm

Acm Nobi đã viết:
langdu đã viết:
HIX HIX, Đức ơi, tao nói mày nghe nghe Đức, cái con nhỏ solooooooooo á, nó có biệt danh là " the queen of solo in LHP school " đó !!! Chắc mày nghe xong những gì ở trên thì tao tin rằng mày đủ thông minh để nhận ra những điều này ở soloooooooooo : solo ( cái này nhất định ko thể thiếu !!! ) + nhìu chiện ( wá rõ !!! ) + dzô dziên ( wá đúng !!! ) + hám trai ( chùi ui, wá chính xác ) =))
=> Quả không hổ danh là nhà thông thái (về girl) Laughing . Wá chuẩn! Laughing
Đc lắm! Cái đồ...... Thôi, chị mày vốn khoan dung độ lượng và dịu dàng, ko thèm chấp những đứa "vắt mũi chưa sạch" nhá!
solooooo
Gà Mẹ
Gà Mẹ
solooooo

Bài gửiTiêu đề: Re: Em xin ra hàng...   Em xin ra hàng... - Page 3 EmptySun Jan 20, 2008 3:48 pm

kiki đã viết:
...thoay, thông cảm cho con Bí đi, nó chỉ có cái tội híu thắng cực độ...thix cái gì cũng là "nhất" thoay...hok thí cái độ "đen ngòm" trong đầu nó cũng thuộc hàng top A3 hả??
Con quỷ mt. Ai đen hả? chứ cái món canh "đặc biệt" của bà(nhớt nhớt, lỏng ko ra lòng mà cũng ko ...đặc quánh) là ai nấu nhỉ Shocked ???? Tấm lòng bạn đây sáng trong là thế mà dám xuyên tạc?? Twisted Evil
langdu
Administrator
Administrator
langdu

Bài gửiTiêu đề: Re: Em xin ra hàng...   Em xin ra hàng... - Page 3 EmptySun Jan 20, 2008 5:06 pm

HAHA, công nhận chị Bí nhà ta cũng bị " nhột " khi mà mọi người nhắc trúng tim đen òi ! =)) Thui Bí ơi, bạn có nói gì thì thằng bạn Anh Đức của tôi cũng đã bít hết tất tần tật òi, khỏi thanh minh làm chi cho uổng công ! ^^
Khoai_lang_nuong
Gà Xé Phay
Gà Xé Phay
Khoai_lang_nuong

Bài gửiTiêu đề: Re: Em xin ra hàng...   Em xin ra hàng... - Page 3 EmptyMon Jan 21, 2008 8:50 pm

ê bạn này tao wen, để tao "giới thiệu" nó dzô box này cho mày hok toàn thây nhá Đức. Há há
langdu
Administrator
Administrator
langdu

Bài gửiTiêu đề: Re: Em xin ra hàng...   Em xin ra hàng... - Page 3 EmptyMon Jan 21, 2008 9:40 pm

khỏi giới thịu, nhỏ này cũng tự bít mà mò dzô òi, ngã nào thằng Long cũng giới thịu trước cả mày ! hix, chìu nay vô tình đạp chân nhỏ chỉ vì bạn solooooooooo xô tao, chưa kịp xin lỗi mà nhỏ đã xổ cho 1 tràng vô mặt >.< hừ ! bạn kiki dịu hiền thế mà có 1 người bạn.... kinh khủng ! Tội nghiệp mày wá Đức ơi ! ^^
A3er
Trứng Gà
Trứng Gà

Bài gửiTiêu đề: Re: Em xin ra hàng...   Em xin ra hàng... - Page 3 EmptyMon Jan 21, 2008 9:59 pm

trùi ui, hình bạn đó nhìn thường thui có j` đâu mà làm zữ zậy,thua xa ... của tao, làm wá người ta ngại mất (mà thằng Long thấy chưa zậy???), hình như bạn này hơi bị dữ đó nha.Be careful !!!
blackphoenix^^
Moderator
Moderator
blackphoenix^^

Bài gửiTiêu đề: Re: Em xin ra hàng...   Em xin ra hàng... - Page 3 EmptyMon Jan 21, 2008 10:04 pm

cái đó thì khỏi nói, tấ tnhiên ngoài ...ra, còn ai đẹp hơn trong mỗi người, nếu nói đẹp hơn không những vậy còn bị quýnh, vậy ngu gì nói phải hông phonghaha Smile
langdu
Administrator
Administrator
langdu

Bài gửiTiêu đề: Re: Em xin ra hàng...   Em xin ra hàng... - Page 3 EmptyMon Jan 21, 2008 10:17 pm

hahahahah,có lý, của ai thì người đó khen đẹp thui, còn người khác nếu chưa có thì khen hay ko cũng được , còn có rồi thì ngu gì khen =))
langdu
Administrator
Administrator
langdu

Bài gửiTiêu đề: Re: Em xin ra hàng...   Em xin ra hàng... - Page 3 EmptyTue Jan 22, 2008 9:01 pm

ừa, ít ra thì kiki cũng hiền hơn nhìu so với cái bạn kia ^^
blackphoenix^^
Moderator
Moderator
blackphoenix^^

Bài gửiTiêu đề: Re: Em xin ra hàng...   Em xin ra hàng... - Page 3 EmptyTue Jan 22, 2008 10:19 pm

hông dám tui làm chứng là ba ki ki không có hiền hơn bạn ngân đâu, tui làm chứng nè Rolling Eyes
elmeradore_stjimmy
Gà Mẹ
Gà Mẹ
elmeradore_stjimmy

Bài gửiTiêu đề: Re: Em xin ra hàng...   Em xin ra hàng... - Page 3 EmptyTue Jan 22, 2008 10:21 pm

chòi oi!! Tui nghe lời xúi dzị òi!! Xin phép tháo ra hen!!
elmeradore_stjimmy
Gà Mẹ
Gà Mẹ
elmeradore_stjimmy

Bài gửiTiêu đề: Re: Em xin ra hàng...   Em xin ra hàng... - Page 3 EmptyTue Jan 22, 2008 10:24 pm

ĐA ơi!! Xóa dùm tao cái hình trong bài của admin Khoai lang nướng luôn hen!! Thanks!! Nhiu đó ng` coi là đủ òi!
elmeradore_stjimmy
Gà Mẹ
Gà Mẹ
elmeradore_stjimmy

Bài gửiTiêu đề: Re: Em xin ra hàng...   Em xin ra hàng... - Page 3 EmptyTue Jan 22, 2008 10:25 pm

Năn nỉ nha ku!! Plz!! cheers
langdu
Administrator
Administrator
langdu

Bài gửiTiêu đề: Re: Em xin ra hàng...   Em xin ra hàng... - Page 3 EmptyWed Jan 23, 2008 7:47 pm

ờ, tao sẽ xoá giùm mày ! Nhưng mà nếu tụi nó kiu tao để lại thì tao.... ^^
langdu
Administrator
Administrator
langdu

Bài gửiTiêu đề: Re: Em xin ra hàng...   Em xin ra hàng... - Page 3 EmptyWed Jan 23, 2008 9:24 pm

ê ê, sao lại đưa tui ra đỡ đạn hả pà kiki kia???? Tại thằng Tín nó xúi pa Đức up cái hình lên chứ đâu phải tui xúi !!! ><. AAAA, ko sao, bạn Ngân đó cả gan chửi tui trước " văn võ bá quan " của trường LHP, tui sẽ nhân cơ hội ( nếu có ) để ...phục thù !!!
blackphoenix^^
Moderator
Moderator
blackphoenix^^

Bài gửiTiêu đề: Re: Em xin ra hàng...   Em xin ra hàng... - Page 3 EmptyWed Jan 23, 2008 10:52 pm

gì vậy trờI???????????????????????????????, sao lại đem bạn bè làm chắn vậh hả thằng kia???
Zóo Mụy
Gà Luộc
Gà Luộc
Zóo Mụy

Bài gửiTiêu đề: Re: Em xin ra hàng...   Em xin ra hàng... - Page 3 EmptyThu Jan 24, 2008 2:41 pm

langdu đã viết:
hahahahah,có lý, của ai thì người đó khen đẹp thui, còn người khác nếu chưa có thì khen hay ko cũng được , còn có rồi thì ngu gì khen =))

Câu này N nên hỉu theo mấy nghĩa đây ĐA? lol!
http://360.yahoo.com/babyaishino
Sói đói _ K.L
Gà Xé Phay
Gà Xé Phay
Sói đói _ K.L

Bài gửiTiêu đề: Re: Em xin ra hàng...   Em xin ra hàng... - Page 3 EmptyThu Jan 24, 2008 3:38 pm

U thấy U dù có đối tượng rồi [cái này chắc để về check lại] nhưng vẫn thấy nhiều dzai đẹp như thường... haha Và vẫn khen hoài dó chớ Smile
blackphoenix^^
Moderator
Moderator
blackphoenix^^

Bài gửiTiêu đề: Re: Em xin ra hàng...   Em xin ra hàng... - Page 3 EmptyThu Jan 24, 2008 9:52 pm

Sói đói _ K.L đã viết:
U thấy U dù có đối tượng rồi [cái này chắc để về check lại] nhưng vẫn thấy nhiều dzai đẹp như thường... haha Và vẫn khen hoài dó chớ Smile
lòng tham vô đáy Rolling Eyes , bà thấ ynhiềgu hê ta, đố itượn gào vậ y, nóit ui nghe coi, mà bà nói câu này làm bạn anh d8úc bùn bây giờ Razz
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Em xin ra hàng...   Em xin ra hàng... - Page 3 Empty

Em xin ra hàng...
Trang 3 trong tổng số 5 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5  Next