A3_Pro Forum
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

A3_Pro Forum

~[ MEMORIES ]~

Trang ChínhTrang Chính  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Điểm danh đê!

Go down 
A3er
Zang_Way
edcvfr
solooooo
langdu
Lightdragon
blackphoenix^^
Evil-Inside
kiki
Zóo Mụy
Khoai_lang_nuong
Sói đói _ K.L
16 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3  Next
Tác giảThông điệp
Zóo Mụy
Gà Luộc
Gà Luộc
Zóo Mụy

Điểm danh đê! - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Điểm danh đê!   Điểm danh đê! - Page 2 EmptyWed Jan 16, 2008 11:01 pm

Vụ gì zạ chài, sao bài del tùm lum vậy, đề nghị níu admin mún del đi chăng nữa thì cũng vô đó edit rùi thông báo là mình đã del trong reply đó lun đi. Để ng` te có bị del cũng bít (tui mà bị del chắc cũng ko hay bít gì, nguy hiểm thiệt)
http://360.yahoo.com/babyaishino
blackphoenix^^
Moderator
Moderator
blackphoenix^^

Bài gửiTiêu đề: Re: Điểm danh đê!   Điểm danh đê! - Page 2 EmptyThu Jan 17, 2008 4:48 pm

A3er đã viết:
Mình xin tự giới thiệu, mình là thành viên ko thể thiếu của A3, 1 người cực kì wan trọng tron lớp, cực kì hot mà bất kì bạn nữ nào (trong lớp và ngòai lớp) đều mún làm wen Very Happy Twisted Evil . Mình sở hữu 1 cái tên mà mọi người đều phải ganh tỵ, 1 cái tên mà đã khiến đều ham muốn, 1 cái tên mà ...(vân vân và vân vân..), túm lại tên mình là Nguyễn Thanh Phong.
Ngày mà thế giới này có thể 1 boy để các girl có thể ngắm nhìn: 07/10/1991 jocolor (ngày này mọi người đều phải tốn tiền) lol! .
Y!M: pretty_hotboy0710 (bạn nào thix thì add vô ha, lưu ý chỉ ưu tiên cho các bạn nữ, kaka).
Số đo 4 vòng của mình là ....(thui xin phép đc giữ bí mật, nếu nói ra thì mọi người sẽ choáng liền) pirat affraid . Cuối cùng, mong các bạn hãy cùng nhau xây dựng 4rum này càng XXX hơn nha!!!
Cảm ơn vì đã chú ý lắng nghe.
P/S: sao thành viên ngòai A3 tòan là nam ko zậy?? sao ko thấy các mem nữ??? Cool Question
sao hả đức anh thằng này hơn ta hay thua ta Wink
yukihana1991
Gà Mẹ
Gà Mẹ
yukihana1991

Bài gửiTiêu đề: Re: Điểm danh đê!   Điểm danh đê! - Page 2 EmptyThu Jan 17, 2008 5:08 pm

Zang_Way đã viết:
Holle cả nhà.Mình cũng học A3 nè nhưng mà 10A3 ở Đà Nẵng chứ không phải 11A3 ở Sài Gòn đâu ^^.Mình xin giới thiệu sơ lược về mình kài:
_Papa and mama mình đặt tên mình là : Lê Tấn Khoa (tên nặng quá nhỉ Razz )
_Ngày chúa ra đời kài : 12-4-1992
_Yahoo : congtunhangheo_92dn ( nhà nghèo quá nên đặt zậy đấy Very Happy )
_Còn tính tình thì phải nói là : "hiền ơi là hiền " ^^
_Like color : Blue
_Lời nhắn đến các bạn : Hãy tham gia thật nhiều và viết những bài thật hay để web sẽ có được nhiều sự ủng hộ của khách tham quan lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol!

Người đâu solo thấy gúm *ọc ọc* Lỡ rồi để vậy luôn sao? (ai đó làm gì đi chứ Exclamation )
blackphoenix^^
Moderator
Moderator
blackphoenix^^

Bài gửiTiêu đề: Re: Điểm danh đê!   Điểm danh đê! - Page 2 EmptyThu Jan 17, 2008 5:11 pm

may quá, bà chưa coi hết nguyên cái 4rum, bà sẽ thấy rằng lớp chúng ta còn nhiều người ghê như thế giốbn gạn DA, Phong so nè, Very Happy mà hình như có cả tui pale mặc dù nói rằ gđnùa cho vui mà chẳng đứa nào tin Suspect
kiki
Moderator
Moderator
kiki

Bài gửiTiêu đề: Re: Điểm danh đê!   Điểm danh đê! - Page 2 EmptyThu Jan 17, 2008 6:07 pm

hử?ông mà đùa...thật sự đó là bản chất của ông thoay!
yukihana1991
Gà Mẹ
Gà Mẹ
yukihana1991

Bài gửiTiêu đề: Re: Điểm danh đê!   Điểm danh đê! - Page 2 EmptyThu Jan 17, 2008 8:56 pm

Mí người đó đâu có solo trong box này.
blackphoenix^^
Moderator
Moderator
blackphoenix^^

Bài gửiTiêu đề: Re: Điểm danh đê!   Điểm danh đê! - Page 2 EmptyThu Jan 17, 2008 9:38 pm

kiki đã viết:
hử?ông mà đùa...thật sự đó là bản chất của ông thoay!
bà mún gì đây hả Suspect vay thui, bản chất bà còn chưa thấ ybản chấ tthiệt của tui nữa là Evil or Very Mad
yukihana Question đã viết:

Mí người đó đâu có solo trong box này.!
vậy bà coi hết nguyên cái 4rum gòi hả?????biết đâu tụi nó giống tui, nói vui vui cho có không khí?scratch

Được sửa bởi ngày Fri Jan 18, 2008 10:25 am; sửa lần 1.
kiki
Moderator
Moderator
kiki

Bài gửiTiêu đề: Re: Điểm danh đê!   Điểm danh đê! - Page 2 EmptyThu Jan 17, 2008 9:44 pm

...ủa, ông mà còn hok bik nổi ông thì...sao ông bik ông chung "chuồng" dzí tui hả??
blackphoenix^^
Moderator
Moderator
blackphoenix^^

Bài gửiTiêu đề: Re: Điểm danh đê!   Điểm danh đê! - Page 2 EmptyThu Jan 17, 2008 9:52 pm

tại tui kia nói chứ bộ, tại tui thấy vui nên nói thôi, thằng DA chẳng nói tui bom là gì mà tui thấy đâu phải đâu^^
langdu
Administrator
Administrator
langdu

Bài gửiTiêu đề: Re: Điểm danh đê!   Điểm danh đê! - Page 2 EmptyThu Jan 17, 2008 11:37 pm

STOP !!!!!!!!!!!!!!!! chóng mặt wá hà, sao pà kiki với thằng Tín sô gặp nhau ở đâu trong cái 4rum này là y như rằng có " đôi co" hoài thiá hả?. Tóm lại , thằng Tín là solo nhất , còn thằng Phong chắc là đệ tử của mày, còn ko thì là 1 " bang phái solo " khác !
@yukihana1991 : who are you ??^^
blackphoenix^^
Moderator
Moderator
blackphoenix^^

Bài gửiTiêu đề: Re: Điểm danh đê!   Điểm danh đê! - Page 2 EmptyFri Jan 18, 2008 10:24 am

ặc trời đất, sr, lộn chủ để trong box điểm danh rồi, hehe thông cảm, tai đang spam nên wên sr, mà ta khon6g dám nhận chức cao thế như mi nói đâu Twisted Evil .
yukihaná991 la tuyet mai đoá
langdu
Administrator
Administrator
langdu

Bài gửiTiêu đề: Re: Điểm danh đê!   Điểm danh đê! - Page 2 EmptyFri Jan 18, 2008 8:21 pm

hừ, mấy người cứ vô box điểm danh cm tùm lum, làm sao theo dõi coi ai đã điểm danh chưa được? làm thế hèn chi thằng Long trước đây nó del là phải !
yukihana1991
Gà Mẹ
Gà Mẹ
yukihana1991

Bài gửiTiêu đề: Re: Điểm danh đê!   Điểm danh đê! - Page 2 EmptyFri Jan 18, 2008 11:37 pm

Thì del đi cyclops ai cản đâu.
kiki
Moderator
Moderator
kiki

Bài gửiTiêu đề: Re: Điểm danh đê!   Điểm danh đê! - Page 2 EmptyFri Jan 18, 2008 11:56 pm

tui thấy có ông dzí Tín spam nhìu nhất á DA...thì cứ del, có ai cấm đâu....!
blackphoenix^^
Moderator
Moderator
blackphoenix^^

Bài gửiTiêu đề: Re: Điểm danh đê!   Điểm danh đê! - Page 2 EmptySat Jan 19, 2008 7:38 am

ùh, delete đi hổng sao đâu, bài viết là phù du, chức vụ mới chứng tỏ đẳng cấp mà afro , có cần chính tay ta delete hông, công bằng nghiêm chính What a Face
langdu
Administrator
Administrator
langdu

Bài gửiTiêu đề: Re: Điểm danh đê!   Điểm danh đê! - Page 2 EmptySun Jan 20, 2008 5:50 pm

hix, công nhận tao thua mày về cái khoản sô thiệt luôn á Tín ! Thua tâm phục khẩu phục luôn !
@kiki : có cần tui đếm coi ai spam nhìu nhất ko ?
kiki
Moderator
Moderator
kiki

Bài gửiTiêu đề: Re: Điểm danh đê!   Điểm danh đê! - Page 2 EmptySun Jan 20, 2008 11:14 pm

@ DA: cái nì, tui nh7ường quyền lại cho ông+ Tín+ Khoai...tranh cưức dôz địch...em rút!!^.^
langdu
Administrator
Administrator
langdu

Bài gửiTiêu đề: Re: Điểm danh đê!   Điểm danh đê! - Page 2 EmptyMon Jan 21, 2008 9:56 am

hix, thui tui xin nhường lại cho kiki đoá ! kiki cứ tự do tranh đai với thằng Tín sô đi, tui cổ vũ cho ^^
Feeble-Inside
Moderator
Moderator
Feeble-Inside

Bài gửiTiêu đề: Re: Điểm danh đê!   Điểm danh đê! - Page 2 EmptyMon Feb 04, 2008 11:53 pm

Book trước chỗ, mai mốt viết sau nhé {tớ thix làm ngừi bí ẩn hơn}
Feeble-Inside
Moderator
Moderator
Feeble-Inside

Bài gửiTiêu đề: Re: Điểm danh đê!   Điểm danh đê! - Page 2 EmptyMon Feb 04, 2008 11:59 pm

Thống kê cho mí ngừi khỏi tranh cãi nè.
Tổng cộng còn 30 cm spam - ko phải khai báo danh tính, tớ liệt vô spam hết á ( ko tính những cm of tớ, vì cái cm trên là tớ sẽ khai báo sau)
Trong đó nổi bật về số luợng gồm ( 3 hạng đầu nhé)
+ Langdu với 8 cm
+ Blackphoenix với 6 cm
+ Kiki với 5 cm
Tớ thấy del mí cm spam i, nhưng nhớ thông báo trước khi del, chứ vô đây phải sàng lọc coi cái nào mới là khai báo để đọc cũng khổ thật
Tội con mắt của tớ wá >.<
langdu
Administrator
Administrator
langdu

Bài gửiTiêu đề: Re: Điểm danh đê!   Điểm danh đê! - Page 2 EmptyTue Feb 05, 2008 11:11 am

Về việc spam cm như bạn nói thì mình chỉ nhắc các mem thui, chứ có xoá của ai bao giờ, mà thật ra bạn cũng đang spam cm như ở trên đó bạn. Very Happy
To all mem of 4rum : Mọi người đã thấy điều mà mình và thằng Long nói hồi đầu đã đúng chưa hả? Cái box điểm danh mà nói tùm lum như thế thì làm sao mà người ta bít ai đã điểm danh hay chưa được? Mọi người nói cứ để đó đi, mình để, rùi bi giờ có 1 người đề nghị là xoá mấy cái cm đó đi, mọi người thấy sao? Nên xoá ko ?
Feeble-Inside
Moderator
Moderator
Feeble-Inside

Bài gửiTiêu đề: Re: Điểm danh đê!   Điểm danh đê! - Page 2 EmptyWed Feb 06, 2008 9:18 pm

Okie, bi h tớ điểm danh nè ^^ ( vì cũng nhìu ngứi bik tớ ròi T.T)
Realname of Feeble-Inside is: Trung Hạnh - Cái tên nói lên tất cả, rite ^^
Đặc điểm thì ai cũng bik ròi hén ^^
Trong lớp tớ là con của Evil-Inside => Evin & Fein genius ^^
Trong forum có mình tớ có style riêng => nhìn là bik bài tớ khác xa mấy bài kia, đẹp hơn nhìu ^^ pro hơn nhìu ^^
Và tớ cực kì thix màu xanh lá ^^
Tớ rất thix spam để cho số bài tăng lên >= 1 số ngừi, nhưng tớ sẽ hok spam trong đây đâu
Một điều cúi thôi ^^ Luv A3ers
langdu
Administrator
Administrator
langdu

Bài gửiTiêu đề: Re: Điểm danh đê!   Điểm danh đê! - Page 2 EmptyThu Feb 07, 2008 10:03 am

haha, giờ mới điểm danh thì trễ wá òi, DA bít từ lâu òi ! ^^
Feeble-Inside
Moderator
Moderator
Feeble-Inside

Bài gửiTiêu đề: Re: Điểm danh đê!   Điểm danh đê! - Page 2 EmptyFri Feb 08, 2008 12:36 am

Ko spam DA
Admin muh thế à :-w
langdu
Administrator
Administrator
langdu

Bài gửiTiêu đề: Re: Điểm danh đê!   Điểm danh đê! - Page 2 EmptyFri Feb 08, 2008 3:44 pm

ừa, thía mới là Admin chớ ^^
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Điểm danh đê!   Điểm danh đê! - Page 2 Empty

Điểm danh đê!
Trang 2 trong tổng số 3 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3  Next
 Similar topics
-
» Danh Sách Ban Quản Trị
» Danh nhân toán học !!!!!
» Pé Hải Cẩu đâu ùi....Post danh sách lớp đi