A3_Pro Forum
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

A3_Pro Forum

~[ MEMORIES ]~

Trang ChínhTrang Chính  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Sao hok có nơi cho ngừi ta trút bầu tâm sự huh :-w

Go down 
5 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4  Next
Tác giảThông điệp
blackphoenix^^
Moderator
Moderator
blackphoenix^^

Sao hok có nơi cho ngừi ta trút bầu tâm sự huh :-w - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Sao hok có nơi cho ngừi ta trút bầu tâm sự huh :-w   Sao hok có nơi cho ngừi ta trút bầu tâm sự huh :-w - Page 2 EmptyTue Feb 05, 2008 11:19 pm

sao mún làm thơ hả DA, thơ đa dạng mún loại nào, loại hùê vốn hay kh6ong có gì Rolling Eyes , hay làm thơ kiểu anh nhã haaa
langdu
Administrator
Administrator
langdu

Bài gửiTiêu đề: Re: Sao hok có nơi cho ngừi ta trút bầu tâm sự huh :-w   Sao hok có nơi cho ngừi ta trút bầu tâm sự huh :-w - Page 2 EmptyTue Feb 05, 2008 11:32 pm

ko, thơ của ta là thơ tình đàng hoàng . Hùi lớp 9 ta có làm 1 bài , mà 2 ngừời kia đọc xong là thix nhau đó ! ^^
Feeble-Inside
Moderator
Moderator
Feeble-Inside

Bài gửiTiêu đề: Re: Sao hok có nơi cho ngừi ta trút bầu tâm sự huh :-w   Sao hok có nơi cho ngừi ta trút bầu tâm sự huh :-w - Page 2 EmptyWed Feb 06, 2008 12:53 am

Còn bạn langdu, cái trừơng hợp bạn nói là trường hợp ngoại lệ huh?
Đa số mọi ngừi đọc xong đề break up, riêng chỉ có cặp này bị chập nên mới thành công chớ j
Feeble-Inside
Moderator
Moderator
Feeble-Inside

Bài gửiTiêu đề: Re: Sao hok có nơi cho ngừi ta trút bầu tâm sự huh :-w   Sao hok có nơi cho ngừi ta trút bầu tâm sự huh :-w - Page 2 EmptyWed Feb 06, 2008 12:55 am

Công nhận bạn blackphoenix nói chiện trớt wớt thiệt =.="
Feeble-Inside
Moderator
Moderator
Feeble-Inside

Bài gửiTiêu đề: Re: Sao hok có nơi cho ngừi ta trút bầu tâm sự huh :-w   Sao hok có nơi cho ngừi ta trút bầu tâm sự huh :-w - Page 2 EmptyWed Feb 06, 2008 12:57 am

Bạn tớ ơi, tớ nghĩ mặc dù IQ bạn ko cao nhưng chắc là bạn bik tớ là ai ròi, rite^^
Kể ra bạn cũng Gà thiệt, chả chịu để ý j hít á.
Chỉ cần để ý là bik tớ là ai ròi. Đàng này...
Nói típ chủ đề kia nhé, vì tớ vẫn còn bức xúc
Bạn nói đúng, đúng nhìu thứ lắm. Nhưgn với tính cách of tớ thì tớ hok chịu chấp nhận muh cứ fủ nhận hòai
Uh thì tớ sai
Nhưng muh tớ hok mún thấy bạn tớ bị gục ngã cho dù tớ đang ngã gục
Đúng là con người có những thứ hữu hạn nhưng cũng có những thứ vô hạn
Đúng là màn đêm ko cần năng lượng
{chưa edit, sẽ vít típ, waiting...}
blackphoenix^^
Moderator
Moderator
blackphoenix^^

Bài gửiTiêu đề: Re: Sao hok có nơi cho ngừi ta trút bầu tâm sự huh :-w   Sao hok có nơi cho ngừi ta trút bầu tâm sự huh :-w - Page 2 EmptyWed Feb 06, 2008 10:38 am

Smile ặc, bà khùng hay sao vậy trời, cái đó 12 h thiêng nó mới lên và bà may mắn khi lên lúc đó thoi What a Face giờ bt, nói làm chi để tụi kia có hiểu gì đâu hahaa, đểub a74 nào khùng khùng post nguyên phần chữ hán cho coi, đó là cách sỉ nhục người khác trong khi mặt họ vẫn ngu ra
langdu
Administrator
Administrator
langdu

Bài gửiTiêu đề: Re: Sao hok có nơi cho ngừi ta trút bầu tâm sự huh :-w   Sao hok có nơi cho ngừi ta trút bầu tâm sự huh :-w - Page 2 EmptyWed Feb 06, 2008 2:21 pm

hix hix, tao thấy mày ko cần nói gì hết mà chỉ cần gõ chữ kỉu ấy thì tao nói thiệt cũng là 1 cách để " tra tấn " tụi tao khi muốn đọc rõ cái chữ của mày òi đoá !
blackphoenix^^
Moderator
Moderator
blackphoenix^^

Bài gửiTiêu đề: Re: Sao hok có nơi cho ngừi ta trút bầu tâm sự huh :-w   Sao hok có nơi cho ngừi ta trút bầu tâm sự huh :-w - Page 2 EmptyWed Feb 06, 2008 6:48 pm

ặc, cái này tại máy chứ có phải tại ta đâu ta cũng hổng hiểu sao nữa, thiên lý nam trùng bách nhất cứ mà haha
langdu
Administrator
Administrator
langdu

Bài gửiTiêu đề: Re: Sao hok có nơi cho ngừi ta trút bầu tâm sự huh :-w   Sao hok có nơi cho ngừi ta trút bầu tâm sự huh :-w - Page 2 EmptyWed Feb 06, 2008 7:26 pm

tại máy hay là tại mày ? Suspect HAY LÀ CẢ 2 ???
Feeble-Inside
Moderator
Moderator
Feeble-Inside

Bài gửiTiêu đề: Re: Sao hok có nơi cho ngừi ta trút bầu tâm sự huh :-w   Sao hok có nơi cho ngừi ta trút bầu tâm sự huh :-w - Page 2 EmptyWed Feb 06, 2008 7:53 pm

Bạn tớ ơi, tớ nghĩ mặc dù IQ bạn ko cao nhưng chắc là bạn bik tớ là ai ròi, rite^^
Kể ra bạn cũng Gà thiệt, chả chịu để ý j hít á.
Chỉ cần để ý là bik tớ là ai ròi. Đàng này...
Nói típ chủ đề kia nhé, vì tớ vẫn còn bức xúc
Bạn nói đúng, đúng nhìu thứ lắm. Nhưng với tính cách of tớ thì tớ hok chịu chấp nhận muh cứ fủ nhận hòai
Uh thì tớ sai
Nhưng muh tớ hok mún thấy bạn tớ bị gục ngã cho dù tớ đang ngã gục
Đúng là con người có những thứ hữu hạn nhưng cũng có những thứ vô hạn
Đúng là màn đêm ko cần năng lượng
Đúng là màn đêm là 1 nơi rất tuyệt để hide
Đúng là con ngừi tui đã gặp lúc ấy sẽ hok còn nữa và sẽ way trở lại 1 ngày nào đó
Và tớ cũng phải công nhận là tớ thấy thích thú với cái con ngừi đó, mặc dù nói chiện với con ngừi đó mệt thật ( mệt vì cố để hiểu những chữ tiếng Hán ấy)
Nhưng tớ cũng phải công nhận là tớ sợ khi thấy con ngừi đó, sợ lúc ấy bạn đang... ko đc ổn lắm
Và tớ bik, dù sao đi nữa thì bạn cũng hok nói tớ nghe muh sẽ dấu nó đi ( cái hành động này wen wen ^^!)
Và tớ vít ra , ko ai hiểu cũng đc, chỉ cần bạn hỉu là đủ
Feeble-Inside
Moderator
Moderator
Feeble-Inside

Bài gửiTiêu đề: Re: Sao hok có nơi cho ngừi ta trút bầu tâm sự huh :-w   Sao hok có nơi cho ngừi ta trút bầu tâm sự huh :-w - Page 2 EmptyWed Feb 06, 2008 7:55 pm

Tớ nghi là tại "mày" chứ hok phải tại "máy" đâu langdu ^^
Feeble-Inside
Moderator
Moderator
Feeble-Inside

Bài gửiTiêu đề: Re: Sao hok có nơi cho ngừi ta trút bầu tâm sự huh :-w   Sao hok có nơi cho ngừi ta trút bầu tâm sự huh :-w - Page 2 EmptyWed Feb 06, 2008 7:56 pm

=>
Feeble-Inside
Moderator
Moderator
Feeble-Inside

Bài gửiTiêu đề: Re: Sao hok có nơi cho ngừi ta trút bầu tâm sự huh :-w   Sao hok có nơi cho ngừi ta trút bầu tâm sự huh :-w - Page 2 EmptyWed Feb 06, 2008 7:58 pm

Còn nếu tại máy thì do máy nó chịu hok nổi chủ nó nên mới bị dzạ ^^
Feeble-Inside
Moderator
Moderator
Feeble-Inside

Bài gửiTiêu đề: Re: Sao hok có nơi cho ngừi ta trút bầu tâm sự huh :-w   Sao hok có nơi cho ngừi ta trút bầu tâm sự huh :-w - Page 2 EmptyWed Feb 06, 2008 7:59 pm

=> Chủ nó có tội, máy vô tội
Feeble-Inside
Moderator
Moderator
Feeble-Inside

Bài gửiTiêu đề: Re: Sao hok có nơi cho ngừi ta trút bầu tâm sự huh :-w   Sao hok có nơi cho ngừi ta trút bầu tâm sự huh :-w - Page 2 EmptyThu Feb 07, 2008 3:53 am

Hôm nay đi coi fáo bông thật đặc biệt ^^
Tớ đón năm mới trong bệnh viện các bạn ạ.
Trước 12h tớ vào bệnh viện, trước đó tớ còn call bạn DA ( chả bik tại sao tớ lại gọi nữa :-?)
Leo lên top of the hospital, gió thổi lồng lộng, nhìn thấy 1 ròi 2 ròi 3 ròi 4 ròi 5 chỗ bắn pháo hoa.
Nhưng nhìn bự nhất có 3 chỗ thoi => cái đầu tớ họat động hết công suất cứ way từ góc 0 độ, way sang 90 độ ròi chuyển wa nhìn góc 180 độ rồi lại way trở lại vị trí 0 độ => coi xong mỏi cả cổ T.T
Coi xong tớ nè, anh 2 tớ nè, 2 đứa em họ tớ và cô tớ nhậu ^^
Gồm 3 chai coca, 1 chai champagne, 2 chai nước cam, 3 bịch snack, 2 con mực và 1 chai tương ớt
Trong lúc nhậu còn gọi về nhà kiu pa bật đèn sân thựơng để xác định nhà tớ ở đâu vì chị họ tớ ở nhà nói là thấy rõ tớ đang đứng ở bệnh viện :-??
Đến 2h thì về
Feeble-Inside
Moderator
Moderator
Feeble-Inside

Bài gửiTiêu đề: Re: Sao hok có nơi cho ngừi ta trút bầu tâm sự huh :-w   Sao hok có nơi cho ngừi ta trút bầu tâm sự huh :-w - Page 2 EmptyThu Feb 07, 2008 3:58 am

Nhà tớ tự nhiên bị cúp điện => chán chết => tớ và thằng em họ đứng trước cửa nhà muh hát
Ròi còn đi vòng vòng wanh xóm nữa
Tớ phát hiện nhà Da cũng giống nhà tớ ^^
Mãi sau khi bắn pháo bông xong ( 0h15') thì mới có điện lại => [-(
Chẳng bik nhà DA khi nào có điện lại nhỉ :-?
Trên đường về nhà còn thấy ngừi ta múa lân nữa => ham hố đứng coi, lâu lắm ròi hok đc coi ^^ ( trong đó 1 con sư màu xanh lá cây á^^)
Feeble-Inside
Moderator
Moderator
Feeble-Inside

Bài gửiTiêu đề: Re: Sao hok có nơi cho ngừi ta trút bầu tâm sự huh :-w   Sao hok có nơi cho ngừi ta trút bầu tâm sự huh :-w - Page 2 EmptyThu Feb 07, 2008 4:02 am

Hôm nay ngừi ta ra coi pháo bông, nhưng tiếc là pháo bông lúc đầu bắn thấp => ngó lên thấy tòan cây => khen là cây đẹp ghê + Kết luận năm nay là năm thất bại nhất trong việc coi pháo bông
Vừa nói xong, pháo bông bắn lên cao đẹp lắm => Ngừi ta bị hố => sửa lại là: rút lại những lời vừa nói xong
==> Bó chíu ngừi ta lun ^^
Feeble-Inside
Moderator
Moderator
Feeble-Inside

Bài gửiTiêu đề: Re: Sao hok có nơi cho ngừi ta trút bầu tâm sự huh :-w   Sao hok có nơi cho ngừi ta trút bầu tâm sự huh :-w - Page 2 EmptyThu Feb 07, 2008 4:04 am

Ngừi ta nhận đc wà of mình làm chung với 1 ngừi có wan hệ káh mật thiết với ngừi ta => hok thấy ngừi ta cho ý kiến j cả Sad
Feeble-Inside
Moderator
Moderator
Feeble-Inside

Bài gửiTiêu đề: Re: Sao hok có nơi cho ngừi ta trút bầu tâm sự huh :-w   Sao hok có nơi cho ngừi ta trút bầu tâm sự huh :-w - Page 2 EmptyThu Feb 07, 2008 4:06 am

Mai tớ đi wa nhà chú tớ ròi, nên là hok đc onl bủi sáng => vậy là vuột mất 1 cơ hội ^^
Feeble-Inside
Moderator
Moderator
Feeble-Inside

Bài gửiTiêu đề: Re: Sao hok có nơi cho ngừi ta trút bầu tâm sự huh :-w   Sao hok có nơi cho ngừi ta trút bầu tâm sự huh :-w - Page 2 EmptyThu Feb 07, 2008 4:08 am

Mùng 2 ngừi ta đi Vũng Tàu chơi ròi Sad
Ngừi ta shướng thật
Feeble-Inside
Moderator
Moderator
Feeble-Inside

Bài gửiTiêu đề: Re: Sao hok có nơi cho ngừi ta trút bầu tâm sự huh :-w   Sao hok có nơi cho ngừi ta trút bầu tâm sự huh :-w - Page 2 EmptyThu Feb 07, 2008 4:09 am

Mùng 3 mình đi Vườn Xòai với anh 2 và em họ mình => đang phân vân hok bik có nên đi hok nữa :-?
Feeble-Inside
Moderator
Moderator
Feeble-Inside

Bài gửiTiêu đề: Re: Sao hok có nơi cho ngừi ta trút bầu tâm sự huh :-w   Sao hok có nơi cho ngừi ta trút bầu tâm sự huh :-w - Page 2 EmptyThu Feb 07, 2008 4:10 am

Uh, hén, pahỉ đi để chụp hình con gấu chứ, nó cute wá muh ^^
Feeble-Inside
Moderator
Moderator
Feeble-Inside

Bài gửiTiêu đề: Re: Sao hok có nơi cho ngừi ta trút bầu tâm sự huh :-w   Sao hok có nơi cho ngừi ta trút bầu tâm sự huh :-w - Page 2 EmptyThu Feb 07, 2008 4:11 am

Mùng 4 wa nhà pa Linh nữa chứ
Nhà tớ có kara nè, nhưng ai khiêng wa đi, chứ tớ sao khiêng nổi T.T
Feeble-Inside
Moderator
Moderator
Feeble-Inside

Bài gửiTiêu đề: Re: Sao hok có nơi cho ngừi ta trút bầu tâm sự huh :-w   Sao hok có nơi cho ngừi ta trút bầu tâm sự huh :-w - Page 2 EmptyThu Feb 07, 2008 4:14 am

Tội cho pà U, phải chọn lựa giữa 2 con đường
Có vẻ U phải bỏ 2 chọn 1 ròi ^^
Nhưng hok sao đâu, đừng tiếc nhé
Khi nào về mau wà cho tui, ròi tui với pà trao đổi: pà kể chuyến đi of pà, tui kể ở nhà pa Linh => huề nhé ^^
Feeble-Inside
Moderator
Moderator
Feeble-Inside

Bài gửiTiêu đề: Re: Sao hok có nơi cho ngừi ta trút bầu tâm sự huh :-w   Sao hok có nơi cho ngừi ta trút bầu tâm sự huh :-w - Page 2 EmptyThu Feb 07, 2008 4:15 am

Lần đầu tiên thức trắng đêm giao thời 30 mùng 1, vậy muh hok ai onl hết => đành tự shứơng vậy Sad
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Sao hok có nơi cho ngừi ta trút bầu tâm sự huh :-w   Sao hok có nơi cho ngừi ta trút bầu tâm sự huh :-w - Page 2 Empty

Sao hok có nơi cho ngừi ta trút bầu tâm sự huh :-w
Trang 2 trong tổng số 4 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4  Next