A3_Pro Forum

~[ MEMORIES ]~

IndexIndex  CalendarCalendar  Trợ giúpTrợ giúp  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Thành viênThành viên  NhómNhóm  Đăng Nhập  

Share | 

Thành Viên Ham Hố Ngoài A3 đây (O.<)!!!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Chuyển đến trang : Previous  1, 2
Tác giảThông điệp
solooooo
Gà Mẹ
Gà Mẹ

Bài gửiTiêu đề: Re: Thành Viên Ham Hố Ngoài A3 đây (O.<)!!!   Sun Jan 13, 2008 6:33 pm

@Tín:ông cút cha ông đi thằng Tín kia. Tôi nhéo ông bao h? Dịu dàng thùy mị và...cao quý như tui mà thèm nhéo, mà nhất là nhéo ông hả Twisted Evil ?Xí.Mà vụ thằng Lông là do nó cũng...đồng loại với con ki thôi(một đứa "lông", mộy đứa "ki", mà nghe đến "ki" là mình nghĩ ngay nó có nhiều lông, ông bà ta xưa chẳng có câu "chó chê mèo lắm lông" là gì??? cheers .
@ShjK4M4Ru_Vpro: bạn tự tin quá đấy. Đọc kĩ lại mấy câu "ẩn ý" của mình đi bạn Việt. Chiều cao của bạn là 1m79 chứ gì? đó chỉ là tínhtừ...đầu đến gót chân,còn cái chiều cao mà con "kiki" của bạn quan tâm là chiều cao khác kìa, haha Laughing . Đó mới là mục tiêu của nó mà(oh my god, tội lỗi), ơ, mình ko biết gì đâu nhé! Question

@Sói đói _ K.L: bạn của U là biết...chẳng còn gì rồi, hixhixx, đẹp trai dễ thương mà con U chịu tha là biết...có vấn đề(Sức khỏe, sinh lí hay..tâm thần gì đó chẳng hặn, hoặc cũng có thể là...ko lành lặn), hix, còn làm ăn gì nữa trời???huhuhuhu, con U ác độc, ko trừ thủ đoạn và đối tượng Crying or Very sad
Xem lý lịch thành viên
ShjK4M4Ru_Vpro
Gà Con
Gà Con

Bài gửiTiêu đề: Re: Thành Viên Ham Hố Ngoài A3 đây (O.<)!!!   Sun Jan 13, 2008 10:33 pm

fải ko dzậy trời.......chưa j` đã nói ng` ta có vấn đề (Sức khỏe, sinh lí, tâm thần ) là sao =,="
Xem lý lịch thành viên
langdu
Administrator
Administrator

Bài gửiTiêu đề: Re: Thành Viên Ham Hố Ngoài A3 đây (O.<)!!!   Sun Jan 13, 2008 10:38 pm

solooooo đã viết:
@Tín:ông cút cha ông đi thằng Tín kia.

Cẩn thận nha Bí, coi chừng gặp người khác là hỉu lầm đó !
Xem lý lịch thành viên
krazi [BN] kool
Gà Con
Gà Con

Bài gửiTiêu đề: Re: Thành Viên Ham Hố Ngoài A3 đây (O.<)!!!   Mon Jan 14, 2008 9:28 am

Khíp wé! Còn có mình tui là ng` trong sáng nhất A3 thoi => ứng cử viên tốt nhất để làm wen nài... há há king ... huống chi hùi đó tui cũng học NGT lun... có điều hẽm bik bạn Việt nài Neutral Mà học B1 là lớp chọn ban A nghe đồn toàn ng` tài chứa trong đó ko àh... ghê ghê...
PS: nãi giờ đọc mí topic của mem ngoài A3 thấy bạn Việt nì là ng` bám trụ lâu nhất, ko bị A3ers khủng hoảng thần kinh => đóng dấu chứng nhận cho mức đồ ham hố + dũng cảm của Việt... Bạn U có khác... hehehe...
Xem lý lịch thành viên
kiki
Moderator
Moderator

Bài gửiTiêu đề: Re: Thành Viên Ham Hố Ngoài A3 đây (O.<)!!!   Mon Jan 14, 2008 9:33 am

..@ DA: cứ yên tâm, gặp con Bí, khắc ng ta hỉu nó là ng ntn à...
..@ V: pạn nì thấy hem, tui mới dôz gửi có dzài pài à, mà đã bị một đám công kích công khai và hok công bằng tí nào...đúng là tui hiền qua nên bị ddzị...nhìn cũng đủ bik, có gì đâu cần si nghĩ...dẹp nguyên đám nhìu chuyện + solooo đó đi!, bạn nì hé...
..@ Tín: sao đi đâu ônmg cũng quăng mí trái bomb hết dzạ cha nội?...mừ có khi nào ông type dc một cái reply bình thường cho pà kon ng ta đọc hok hử?...dzị mà cũng nói!
..@ U+ Idol: hai ng lịu hồn., không thông qua má mà dám đi hẹn dzí zai là sao?...tụi bâyy có ng đặt hàng hết goài, bik chưa...Con bí là hàng tồn kho, không xài dc goài!..
Xem lý lịch thành viên
ShjK4M4Ru_Vpro
Gà Con
Gà Con

Bài gửiTiêu đề: Re: Thành Viên Ham Hố Ngoài A3 đây (O.<)!!!   Mon Jan 14, 2008 5:35 pm

Thankz kìu bạn krazi[BN]kool ^.^
@krazi: òh cùng từ chuồng NGT ra hả ..hân hạnh hân hạnh O.<
He he!!! thì là men mừ.......fải tỏ ra menly chút chút hok dễ chết giữa chiến trường máu lửa nì đc O.<..........Còn cái lúp B1 mình thì cũng thường thoai chứ ko có dzữ dzj đâu àh cheers
Có thật bạn là người trong sáng I A3 hok đó ta ( fải nhờ U kiểm chứng mới đc nj`) Rolling Eyes
@ Kiki: ko fải hiền là bị ăn hiệp đâu àh cherry ...nhìn dzậy chứ đụng dzo mới bít =.="
Cũng như mình đây....cũng hiền thía mồ cheers ....nhưng hok dễ j`chju chết (hố hố) riết rùi chai lì roài

Bạn Kiki hiền dzữ dzj hỡ.....nhờ pà coan kiểm chứng zới O.<
Xem lý lịch thành viên
kiki
Moderator
Moderator

Bài gửiTiêu đề: Re: Thành Viên Ham Hố Ngoài A3 đây (O.<)!!!   Mon Jan 14, 2008 8:21 pm

...ờ tốt tốt...bạn nì giống mình hé, hiền nhưng quyết hok chịu bị ăn hiếp..^.^...
Xem lý lịch thành viên
langdu
Administrator
Administrator

Bài gửiTiêu đề: Re: Thành Viên Ham Hố Ngoài A3 đây (O.<)!!!   Mon Jan 14, 2008 9:23 pm

ShjK4M4Ru_Vpro đã viết:

Có thật bạn là người trong sáng I A3 hok đó ta ( fải nhờ U kiểm chứng mới đc nj`) Rolling Eyes

Trong A3 này ko có ai thật sự trong sáng hết pạn ơi ! HAHAHA
Xem lý lịch thành viên
krazi [BN] kool
Gà Con
Gà Con

Bài gửiTiêu đề: Re: Thành Viên Ham Hố Ngoài A3 đây (O.<)!!!   Tue Jan 15, 2008 7:44 pm

Chời ơi... sao bạn Đức Anh bik bên [trong] của mình ko [sáng] chứ? Laughing
Xem lý lịch thành viên
kiki
Moderator
Moderator

Bài gửiTiêu đề: Re: Thành Viên Ham Hố Ngoài A3 đây (O.<)!!!   Tue Jan 15, 2008 8:12 pm

...nhìn là hỉu..DA có biệt tài...nhìn [thấu] để [thấy] hết mà, phải hok nà..^.^
Xem lý lịch thành viên
YangZiang
Moderator
Moderator

Bài gửiTiêu đề: Re: Thành Viên Ham Hố Ngoài A3 đây (O.<)!!!   Tue Jan 15, 2008 10:20 pm

Hế sôi nổi quá hẻn! Ý! Mà cái zụ đi xe đạp hay à! Sao ko rủ anh hả nhóc Sói đói kia! Phải hộ tống em gái chớ, lỡ có chuyện gì thì :">
Xem lý lịch thành viên
Sói đói _ K.L
Gà Xé Phay
Gà Xé Phay

Bài gửiTiêu đề: Re: Thành Viên Ham Hố Ngoài A3 đây (O.<)!!!   Wed Jan 16, 2008 8:38 pm

Hihi anh nhóc ngoan quá. Lo sợ cho nhóc nữa chớ. Thương anh nhiều nhiều moah...
Xem lý lịch thành viên
blackphoenix^^
Moderator
Moderator

Bài gửiTiêu đề: Re: Thành Viên Ham Hố Ngoài A3 đây (O.<)!!!   Wed Jan 16, 2008 9:01 pm

langdu đã viết:
ShjK4M4Ru_Vpro đã viết:

Trong A3 này ko có ai thật sự trong sáng hết pạn ơi ! HAHAHA
vậy àh, nếu có, thì chỉ có dạng là biế thông nói chỉ cười, còn sáng hả Rolling Eyes Shocked Shocked có hông tui xon chữ ký, cả cỡ tui còn bị lây huhu

NOBODY CAN DEFEAT HIM..............!!!!!!
Xem lý lịch thành viên
Acm Nobi
Gà Luộc
Gà Luộc

Bài gửiTiêu đề: Re: Thành Viên Ham Hố Ngoài A3 đây (O.<)!!!   Wed Jan 16, 2008 9:18 pm

Thằng Tín + Ku Đức Anh => Cặp bài trùng rồi, chả cần nói cũng biết Laughing
Xem lý lịch thành viên
Sói đói _ K.L
Gà Xé Phay
Gà Xé Phay

Bài gửiTiêu đề: Re: Thành Viên Ham Hố Ngoài A3 đây (O.<)!!!   Thu Jan 17, 2008 2:35 pm

@ Việt: Tình hình là muốn kiếm một người trong sáng trong lớp này thì ko fải dễ dàng đâu. Mà còn trong 4rum nài là 1 điều ko thể haha. Trình độ mí bạn nài còn hơn U nữa đây haha
Xem lý lịch thành viên
ShjK4M4Ru_Vpro
Gà Con
Gà Con

Bài gửiTiêu đề: Re: Thành Viên Ham Hố Ngoài A3 đây (O.<)!!!   Fri Jan 18, 2008 3:44 pm

Dzay ha~.......thi` hs bi jo` con trong sang' moi' la. =]]
có thì cũng là mấy đứa bịnh dzới lại chỉ bít học là học.
@Uyên: V đâu cóa tìm người trong sáng.......V chỉ tìm những người bạn thoai. cheers

Hẹn gặp tái ngộ buổi ca nhạt LHP (hok bít hay hok đây)
Xem lý lịch thành viên
langdu
Administrator
Administrator

Bài gửiTiêu đề: Re: Thành Viên Ham Hố Ngoài A3 đây (O.<)!!!   Fri Jan 18, 2008 8:28 pm

kiki đã viết:
...nhìn là hỉu..DA có biệt tài...nhìn [thấu] để [thấy] hết mà, phải hok nà..^.^
WOW , ko ngờ bạn kiki lại hay đến thía, chắc cũng có biệt tài như mình nên hỉu nhau phải ko nà ^^
Xem lý lịch thành viên
Acm Nobi
Gà Luộc
Gà Luộc

Bài gửiTiêu đề: Re: Thành Viên Ham Hố Ngoài A3 đây (O.<)!!!   Fri Jan 18, 2008 9:47 pm

Thấy ĐA chỉ giỏi nhất mỗi trò "đá" lung tung.... thấy bị nói trúng rùi nên thể nào cũng kéo thêm vài người nữa vào "chết trận" chung Laughing
Xem lý lịch thành viên
langdu
Administrator
Administrator

Bài gửiTiêu đề: Re: Thành Viên Ham Hố Ngoài A3 đây (O.<)!!!   Fri Jan 18, 2008 9:59 pm

mày tin tao kick mày ra ko hả thằng chuột kia? =))
Xem lý lịch thành viên
kiki
Moderator
Moderator

Bài gửiTiêu đề: Re: Thành Viên Ham Hố Ngoài A3 đây (O.<)!!!   Sat Jan 19, 2008 12:04 am

thằng nhỏ DA cộc tính quá xá...cấm ỷ quyền nhá.....hok thoay thì..."tối" nay bạn bik mình đó!!...><
Xem lý lịch thành viên
solooooo
Gà Mẹ
Gà Mẹ

Bài gửiTiêu đề: Re: Thành Viên Ham Hố Ngoài A3 đây (O.<)!!!   Sun Jan 20, 2008 3:56 pm

ê ê, tối nay ĐA có hẹn với tui rồi mà. Bà tính chen vô [nằm] giữa hai đứa hả??? Question
Xem lý lịch thành viên
langdu
Administrator
Administrator

Bài gửiTiêu đề: Re: Thành Viên Ham Hố Ngoài A3 đây (O.<)!!!   Mon Jan 21, 2008 9:47 am

hix hix, tối nay tui có hẹn với Phương Thảo òi ^^ Hổng lẽ 2 bạn chen vô [nằm hay ngồi ???!!! ] giữa 2 chúng tui hở ?
Xem lý lịch thành viên
kiki
Moderator
Moderator

Bài gửiTiêu đề: Re: Thành Viên Ham Hố Ngoài A3 đây (O.<)!!!   Mon Jan 21, 2008 8:17 pm

ủa... tối ni tui có hẹn đi chụp hình một couple thoay mà...mí ng tính...làm cháy máy quay phim + chụp hình đa năng của tui rứa??
Xem lý lịch thành viên
thelastdarkman
Trứng Gà
Trứng Gà

Bài gửiTiêu đề: Re: Thành Viên Ham Hố Ngoài A3 đây (O.<)!!!   Thu Apr 03, 2008 6:18 pm

Trích dẫn :
[N]ame : Dark Man

[B]irthday : 26 -1 -1991
[C]lass : 10 C[T]er - LHP high school Very Happy
* Sở thích : chọc tức người khác, nhất là mấy con kiki [miễn bình luận ^.^]
* màu sắc: đen, xanh lá cậy , xanh biển
* [F]ood : nhìu hok kể xiết , [ nói chung ai mời đee ăn là đee liền , miễn là người ta bao +.+]
* Giải trí : âm nhạc và Game [ai mún đấu Dota hay DDay , call me]
Xem lý lịch thành viên
Feeble-Inside
Moderator
Moderator

Bài gửiTiêu đề: Re: Thành Viên Ham Hố Ngoài A3 đây (O.<)!!!   Fri Jul 04, 2008 1:05 am

nghe đồn cái topic of e đc ngừi ta vô spam khí thế nhứt trong các topic giới thịu of các mem nhỏ tuổi hơn chủ forum ^^

Bài gửiTiêu đề: Re: Thành Viên Ham Hố Ngoài A3 đây (O.<)!!!   Today at 9:16 am

Thành Viên Ham Hố Ngoài A3 đây (O.<)!!!
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 2 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2
 Similar topics
-
» Điều động tàu khi có cháy
» Làm việc trên giàn khoan?
» Lực Hướng tâm (và Lực Ly tâm)
» Hàng hải Việt Nam đứng ngoài nhiều công ước
» Giới hạn tuổi kho nổi treo cờ nước ngoài hoạt động tại Việt Nam: Nên hay không?