A3_Pro Forum
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

A3_Pro Forum

~[ MEMORIES ]~

Trang ChínhTrang Chính  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Dung` lai ngam~ chut' xem...

Go down 
Tác giảThông điệp
be_lun
Trứng Gà
Trứng Gà

Dung` lai ngam~ chut' xem... Empty
Bài gửiTiêu đề: Dung` lai ngam~ chut' xem...   Dung` lai ngam~ chut' xem... EmptyThu Apr 10, 2008 6:01 pm

CUỘC SỐNG DIỆU KÌ
Hãy luôn nhớ rằng bạn có 2 cánh tay : 1 để tự giúp đỡ chính mình và 1 để giúp đỡ những người khác.
Khi một cánh cửa hạnh phúc đóng lại, một cánh cửa khác sẽ mở ra. Nhưng thường ta cứ ngắm mãi cánh cửa đóng lại để rồi không thấy cánh cửa đang mở ra. Chúc bạn luôn biết cách mở cửa.
Đừng đánh mất niềm tin vào bản thân mình. Chỉ cần tin là mình có thể làm được và bạn lại có lý do để cố gắng thực hiện điều đó.
Đừng do dự khi nhận sự giúp đỡ, tất cả chúng ta đều cần được giúp đỡ, ở bất kỳ khoảng thời gian nào trong cuộc đời.
Co' những sai lầm sẽ mãi là sai lầm và ta đau khổ khi nhận ra mình sai lầm nhưng nhờ có nó ta bỗng giật mình: điều sai lầm duy nhất của ta là phủ nhận những gì trái tim ta thật sự cảm nhận.
Có những ước mơ vẫn sẽ chỉ là ước mơ dù cho ta có nỗ lực đến đâu nhưng nhờ có nó mà ta mạnh mẽ hơn, yêu cuộc sống hơn và biết cố gắng từng ngày.

Dung` lai ngam~ chut' xem...
Trang 1 trong tổng số 1 trang