A3_Pro Forum

~[ MEMORIES ]~

IndexIndex  CalendarCalendar  Trợ giúpTrợ giúp  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Thành viênThành viên  NhómNhóm  Đăng Nhập  

Share | 

Newbie :D

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Chuyển đến trang : 1, 2  Next
Tác giảThông điệp
Acm Nobi
Gà Luộc
Gà Luộc

Bài gửiTiêu đề: Newbie :D   Tue Jan 15, 2008 8:25 pm

Giới thiệu lẹ lun.... tại hok bít nói ji` thêm Very Happy

Họ tên: Lê Duy Hà
Nick 4Rum: ACM NOBI
Y!: chuotsachinhgao_91
Ngày sinh: 06/06/1991
CMND: XXXXXXXXXX (Thiên cơ bất khả lộ)... CA TPHCM Cấp ngày: Hok nhớ Very Happy
Trường: LHP, Lớp: A6 Very Happy
Người giới thiệu: Chú Ng Trung Tín + Chú Ng Đức Anh

@Admin: Admin cho có ý kiến xíu nha, mình cũng biết chút chút về web, mình có thể giúp các bạn làm một 4Rum có một số chức năng tương đối cần thiết như Level, Shop,... Giao diện thay đổi dễ dàng + đẹp hơn Very Happy. Web sử dụng PHP + MySQL, Host Free Very Happy. Bandwidth 600MB/Tháng (Nếu hok cho up phim thì cũng dư dả rùi Very Happy). Cách đây mấy tháng mình có làm một 4Rum cho mấy đứa bạn, nhưng thấy ế ẩm quá nên bỏ rùi Very Happy.... Có thể tham khảo thêm ở đây nhá: www.vnartzone.maychu.info hoặc www.vnartzone.vno.vn .... Mún kím việc làm cho dzui thoai, hok có công xá gì hít Very Happy. Ec ec, pác Admin hok khoái thì đừng del nick nha. Smile)
Xem lý lịch thành viên
elmeradore_stjimmy
Gà Mẹ
Gà Mẹ

Bài gửiTiêu đề: Re: Newbie :D   Tue Jan 15, 2008 9:04 pm

Ah, chú Hà cũng chịu khó chui vào àh Very Happy !! Siêng nhỉ!! Mới nghe thằng Tín với thằng Đức Anh là chui dzô lìn cheers ... Kaka lol! !!!
Xem lý lịch thành viên
Acm Nobi
Gà Luộc
Gà Luộc

Bài gửiTiêu đề: Re: Newbie :D   Tue Jan 15, 2008 9:06 pm

Há há, mò lên sớm thế ku Smile)
Xem lý lịch thành viên
kiki
Moderator
Moderator

Bài gửiTiêu đề: Re: Newbie :D   Tue Jan 15, 2008 9:37 pm

...à, ra bạn chugn chuồng dzí ông Hùng [khùng] nhà mình..welcome bạn nì khám phá chuồng thú A3..!!
Xem lý lịch thành viên
langdu
Administrator
Administrator

Bài gửiTiêu đề: Re: Newbie :D   Tue Jan 15, 2008 9:54 pm

WOW WOW ko ngờ cha Hà mò lên sớm dzậy, dzậy mà hồi nãy nói ko lên ! HAHA. Ờ, ý kiến của mày hay đó , chỉ sợ là bây giờ mà change cái 4rum mới nữa thì chắc ko có ma nào lên !!! ( vì lazy mà , thui kệ, dùng cái này luôn đi, mày có cách nào làm cho nó tốt hơn thì giúp tụi tao với . Thanx trước . Smile )
Xem lý lịch thành viên
Acm Nobi
Gà Luộc
Gà Luộc

Bài gửiTiêu đề: Re: Newbie :D   Tue Jan 15, 2008 10:04 pm

kiki đã viết:
...à, ra bạn chugn chuồng dzí ông Hùng [khùng] nhà mình..welcome bạn nì khám phá chuồng thú A3..!!
Hí hí, chung chuồng đóa Smile). Coi bộ chuồng thú A3 rộng rãi àh nghen Smile). Dzậy thì cho mình dzô wậy dzới nhá.

[quote="langdu"]WOW WOW ko ngờ cha Hà mò lên sớm dzậy, dzậy mà hồi nãy nói ko lên ! HAHA. Ờ, ý kiến của mày hay đó , chỉ sợ là bây giờ mà change cái 4rum mới nữa thì chắc ko có ma nào lên !!! ( vì lazy mà , thui kệ, dùng cái này luôn đi, mày có cách nào làm cho nó tốt hơn thì giúp tụi tao với . Thanx trước . Smile )[/quote]
Cũng đúng, cái kia làm thì lại ngại mò lên up lại bài với đăng ký Smile). Cái kia tao còn biết mấy thứ, còn cái này thì nó có sẵn hết rồi, mình có muốn thêm thắt cái gì theo ý mình cũng chả được. Sad....
Xem lý lịch thành viên
langdu
Administrator
Administrator

Bài gửiTiêu đề: Re: Newbie :D   Tue Jan 15, 2008 10:05 pm

Ê mày, tao add nick mày òi đó !!! accept đi cha !
Xem lý lịch thành viên
Acm Nobi
Gà Luộc
Gà Luộc

Bài gửiTiêu đề: Re: Newbie :D   Tue Jan 15, 2008 10:09 pm

Acm Nobi đã viết:
kiki đã viết:
Hí hí, chung chuồng đóa Smile). Coi bộ chuồng thú A3 rộng rãi àh nghen Smile). Dzậy thì cho mình dzô wậy dzới nhá.

langdu đã viết:
WOW WOW ko ngờ cha Hà mò lên sớm dzậy, dzậy mà hồi nãy nói ko lên ! HAHA. Ờ, ý kiến của mày hay đó , chỉ sợ là bây giờ mà change cái 4rum mới nữa thì chắc ko có ma nào lên !!! ( vì lazy mà , thui kệ, dùng cái này luôn đi, mày có cách nào làm cho nó tốt hơn thì giúp tụi tao với . Thanx trước . Smile )
Cũng đúng, cái kia làm thì lại ngại mò lên up lại bài với đăng ký Smile). Cái kia tao còn biết mấy thứ, còn cái này thì nó có sẵn hết rồi, mình có muốn thêm thắt cái gì theo ý mình cũng chả được. Sad....
Xem lý lịch thành viên
Acm Nobi
Gà Luộc
Gà Luộc

Bài gửiTiêu đề: Re: Newbie :D   Tue Jan 15, 2008 10:36 pm

langdu đã viết:
Ê mày, tao add nick mày òi đó !!! accept đi cha !
Accept rùi ku pé!
Xem lý lịch thành viên
langdu
Administrator
Administrator

Bài gửiTiêu đề: Re: Newbie :D   Tue Jan 15, 2008 10:51 pm

Thằng chuột kia !!! sao mày khoái quote thế hả ? Nhìn mỏi mắt wá hà Suspect
Xem lý lịch thành viên
Acm Nobi
Gà Luộc
Gà Luộc

Bài gửiTiêu đề: Re: Newbie :D   Tue Jan 15, 2008 11:07 pm

Há há, 1 cách Spam Smile)
Xem lý lịch thành viên
Khoai_lang_nuong
Gà Xé Phay
Gà Xé Phay

Bài gửiTiêu đề: Re: Newbie :D   Wed Jan 16, 2008 9:48 pm

Mới đó đã 81 bài, spam siêng thật
Xem lý lịch thành viên
Acm Nobi
Gà Luộc
Gà Luộc

Bài gửiTiêu đề: Re: Newbie :D   Wed Jan 16, 2008 9:50 pm

Ec ec, 82 bài gòy nèh, spam 80 bài, 1 bài intro, 1 bài post đàng hoàng (trong mục CNTT đóa) Laughing
Xem lý lịch thành viên
blackphoenix^^
Moderator
Moderator

Bài gửiTiêu đề: Re: Newbie :D   Wed Jan 16, 2008 10:41 pm

ặc ta delete bài trước đó bây giờ, mi yên tâm vớ icái miệgn mồm dẻo hơn cục kẹo cao su của ta Smile mi sẽ có đóggn óp rấ tnhiều, để ta bảo tháng admin, mà sao khoía gọi chú vậy........................gọi ĐẠI CA chư1111!! Twisted Evil

NOBODY CAN DEFEAT HIM..............!!!!!!
Xem lý lịch thành viên
blackphoenix^^
Moderator
Moderator

Bài gửiTiêu đề: Re: Newbie :D   Wed Jan 16, 2008 10:43 pm

àh mà nói thiệt nha, cái 4rum của mi tự làm ế kinh thiệt Laughing kỷl úc cao nhất vàlao 2 5 người cyclops

NOBODY CAN DEFEAT HIM..............!!!!!!
Xem lý lịch thành viên
Sói đói _ K.L
Gà Xé Phay
Gà Xé Phay

Bài gửiTiêu đề: Re: Newbie :D   Thu Jan 17, 2008 2:27 pm

hi bạn ^^
Chào mừng đến với chuồng a3 hehe.
Xem lý lịch thành viên
solooooo
Gà Mẹ
Gà Mẹ

Bài gửiTiêu đề: Re: Newbie :D   Thu Jan 17, 2008 3:33 pm

ê, mấy thằng bay sao mà để con gái chạy hết ko dám vào mấy cái topic của mấy bạn "hay ho" nữa thế hả?( May mà còn có mình với lại...Ku Tín đại diện cho con gái).liệu hồn! Toàn mấy đứa...phàm phu tục tử. No
Ê cái bạn A6 kia, qua đây mà sao ko chủ động ...hỏi thăm mình trc hả? Biết mình là nhân vật cực quan trọng ko? Nè, muốn làm quen với bạn nữ nào(kể cả pê-dê như ku Tín) cũng phải xin phép mình nghe chưa?lần này tha nhá!
Xem lý lịch thành viên
Acm Nobi
Gà Luộc
Gà Luộc

Bài gửiTiêu đề: Re: Newbie :D   Thu Jan 17, 2008 10:41 pm

blackphoenix^^ đã viết:
ặc ta delete bài trước đó bây giờ, mi yên tâm vớ icái miệgn mồm dẻo hơn cục kẹo cao su của ta Smile mi sẽ có đóggn óp rấ tnhiều, để ta bảo tháng admin, mà sao khoía gọi chú vậy........................gọi ĐẠI CA chư1111!!
Thôi, đại ka tha cho em Laughing

blackphoenix^^ đã viết:
àh mà nói thiệt nha, cái 4rum của mi tự làm ế kinh thiệt Laughing kỷl úc cao nhất vàlao 2 5 người cyclops
Trùi, ta làm vì có thằng bạn nó nhờ làm thôi! Với lại cũng muốn mò mẫm tí cho đỡ mỏi tay Laughing

solooooo đã viết:
ê, mấy thằng bay sao mà để con gái chạy hết ko dám vào mấy cái topic của mấy bạn "hay ho" nữa thế hả?( May mà còn có mình với lại...Ku Tín đại diện cho con gái).liệu hồn! Toàn mấy đứa...phàm phu tục tử. No
Ê cái bạn A6 kia, qua đây mà sao ko chủ động ...hỏi thăm mình trc hả? Biết mình là nhân vật cực quan trọng ko? Nè, muốn làm quen với bạn nữ nào(kể cả pê-dê như ku Tín) cũng phải xin phép mình nghe chưa?lần này tha nhá!
Hí hí, mún wen ai cũng đc àh Laughing
Xem lý lịch thành viên
langdu
Administrator
Administrator

Bài gửiTiêu đề: Re: Newbie :D   Thu Jan 17, 2008 11:00 pm

Phải công nhận là thằng Hà này solo kinh , nó tự khoe là làm 1 4rum hay ho , mà chỉ có lèo tèo vài ba người vào . Đáng nể thiệt !
Xem lý lịch thành viên
Acm Nobi
Gà Luộc
Gà Luộc

Bài gửiTiêu đề: Re: Newbie :D   Thu Jan 17, 2008 11:03 pm

langdu đã viết:
Phải công nhận là thằng Hà này solo kinh , nó tự khoe là làm 1 4rum hay ho , mà chỉ có lèo tèo vài ba người vào . Đáng nể thiệt !
Tao đâu nói là tao quản lý 4rum giỏi Laughing . Tao làm ra nó hoàn chỉnh rùi là hết nhiệm vụ rùi chớ Laughing ......
Xem lý lịch thành viên
Acm Nobi
Gà Luộc
Gà Luộc

Bài gửiTiêu đề: Re: Newbie :D   Fri Jan 18, 2008 11:32 pm

@Admin: Các admin nên cùng nhau nghiên cứu lại cái 4rum này 1 tí nhé, sau 1 thời gian sử dụng thấy có 1 vài khuyết điểm lần ưu điểm sau:

- Cái này là dịch vụ tạo hộ 4Rum (dành cho những người không am hiểu về Web) nên các chức năng của nó bị bó hẹp. Nếu không muốn nói là quá hẹp. Thử hỏi nếu các thành viên muốn thêm chức năng post nhạc lên từ máy, nghe hẳn trên 4rum, share cho mọi người thì các admin sẽ làm đc gì... câu trả lời là .... CHỊU! Hoặc có hay chăng cũng là, mời các bạn Up lên trang khác rồi link sang đây Laughing .
- Tuy nhiên với 1 diễn đàn bé, không dùng trong thời gian dài thì thế này là quá đủ. Còn dùng cái này để phát triển mạnh lên thì ... hình như hơi bị hoang tưởng.
- Giao diện không được hài hòa cho lắm, mình nghĩ các Admin nên xem lại bố cục giữa hình nền (background) và màu các đối tượng của 4Rum. Hơi bị chênh lệch về màu sắc (nếu không muốn nói là quá chênh lệch).
- Hệ thống quản lý chưa vững chắc, các Mod và Admin phụ làm việc không hiệu quả. Điển hình là việc mình SPAM cũng chả ai đứng ra can thiệp, thậm chí còn ủng hộ, khuyến khích chuyện SPAM... Vậy thì cái nội quy của diễn đàn xem ra có còn cần thiết! Laughing
- Lưu ý các Admin là hệ thống Free này có thể "sập" bất cứ lúc nào, cũng nên save lại cái database của diễn đàn phòng khi có sự cố thì có thể backup lại.
- Sau này nếu Admin có làm 1 cái diễn đàn khác thì nên xem xét lại 1 ít về chuyện mở rộng của nó, nếu mình không nhầm thì cái 4rum này dựa trên phpBB2 (mà Admin có biết cái này là gì không thế Laughing ), nếu chuyển sang dùng VBulletin hoặc WebWizForum ổn định hơn và giao diện cũng đẹp hơn.

=> Đóng góp ít ý kiến cho diễn đàn. Mình hy vọng Admin có thể hiểu được. Laughing
Xem lý lịch thành viên
solooooo
Gà Mẹ
Gà Mẹ

Bài gửiTiêu đề: Re: Newbie :D   Sun Jan 20, 2008 4:02 pm

này bạn, mình ko biết nhiều về mấy vụ này, nhưng bạn nên phân biệt rõ một diễn đàn kiểu như diễn đàn toán học hay cái gì đó tương tự và diễn đàn của lớp. Nếu 4rum của lớp mà cũng theo kiểu "kỉ luật sắt", đụng vào cái gì cũng del thì có còn vui vẻ đc ko? Spam một tí thì đã sao? Mà trong một lớp "nhỉ nhảnh như cá cảnh" thế này, lên diễn đàn chủ yếu cũng để cãi nhau chí chóe, vậy biết đâu là spam?
Chuyện post nhạc hả? Cứ từ từ đi
Cảm ơn ý kiến của bạn.
Xem lý lịch thành viên
langdu
Administrator
Administrator

Bài gửiTiêu đề: Re: Newbie :D   Sun Jan 20, 2008 5:13 pm

ê thằng kia, mày có bít cái gì ko mà nói ko post nhạc lên được ??? Vào box MUSIC mà xem đi, tụi tao chỉ muốn up link lên để còn tiện download, vả lại ai muốn nghe lúc nào thì nghe , còn muốn nghe trực típ thì ai chả làm được, mày tưởng có mình mày làm được hả ?
Xem lý lịch thành viên
elmeradore_stjimmy
Gà Mẹ
Gà Mẹ

Bài gửiTiêu đề: Re: Newbie :D   Tue Feb 05, 2008 10:32 pm

Ko có sỉ nhục thèng Hà nha ĐA, 4rum lớp tao nó 1 tay gây dựng đó!! (đồng thời spam nhìu nhứt lun!!)
Xem lý lịch thành viên
langdu
Administrator
Administrator

Bài gửiTiêu đề: Re: Newbie :D   Fri Feb 08, 2008 2:11 pm

ờ ờ, cái này thì tao bít, chắc cũng là 1 kỉu wảng cáo cho nó !
Xem lý lịch thành viên
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Newbie :D   Today at 2:58 pm

Newbie :D
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : 1, 2  Next