A3_Pro Forum

~[ MEMORIES ]~

IndexIndex  CalendarCalendar  Trợ giúpTrợ giúp  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Thành viênThành viên  NhómNhóm  Đăng Nhập  

Share | 

CÓ AI CÓ CHƯƠNG TRÌNH DIỆT VIRUS XỊN KO TT.TT

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Chuyển đến trang : Previous  1, 2
Tác giảThông điệp
Evil-Inside
Moderator
Moderator

Bài gửiTiêu đề: Re: CÓ AI CÓ CHƯƠNG TRÌNH DIỆT VIRUS XỊN KO TT.TT   Wed Jan 16, 2008 10:48 pm

Acm Nobi đã viết:
Há há, đòi mạnh mà suốt ngày "me" ngoài tiệm đĩa, mua cái CD 8K về chơi đứt hết như các pác thì thua gòy Smile). Thế viết xong mấy soft này thì bè lũ Coder đi ăn mày cả lũ Smile). E hok nói là mua key. Có đ kiện mua key thì tốt, nếu hok thì chịu khó xài bản FREE, chứ Crack thì cũng là 1 dạng virus mà thôi =)). Đố pác nào scan mí file Crack, Patch mà kô phát hiện virus nhá =))
Các hãng đó chỉ ăn mày cả lũ khi mà nước nào cũng như VN, TQ hay Malay thôi =)). Mình cũng chưa bao giờ nghe cái định nghĩa CRACK CŨNG LÀ MỘT DẠNG VIRUS (chắc tại gà quá). Symantec Antivirus update cách đây gần 2 tuần đã thử scan file crack COD4 down vu vơ trên mạng về, kết quả là ko phát hiện gì hết. Ko biết máy mình có nhiễm virus ko nhỉ. Sợ quá =.=!.

Acm Nobi đã viết:
Trời ạh, nếu kô mở AutoUpdate thì cài làm gì vậy ku bé? Làm cảnh chắc
Xài phần mềm lậu thì dại gì mở Auto Update để vào blacklist hả bạn. Tải bản Update về xong nó check key. Key sai thì nó khóa ko cho xài nữa. Ta cứ nhập key mới vào rồi vi vu tiếp thôi =)). Còn muốn Update thì chịu khó dùng tay thôi. Ông langdu chưa vào blacklist là nhờ cách đó đó chứ đâu =)).
Xem lý lịch thành viên
Evil-Inside
Moderator
Moderator

Bài gửiTiêu đề: Re: CÓ AI CÓ CHƯƠNG TRÌNH DIỆT VIRUS XỊN KO TT.TT   Thu Jan 17, 2008 7:03 am

ACM cũng chú ý sử dụng từ ngữ cho đứng đắn khi nói chuyện trên diễn đàn nha
Xem lý lịch thành viên
langdu
Administrator
Administrator

Bài gửiTiêu đề: Re: CÓ AI CÓ CHƯƠNG TRÌNH DIỆT VIRUS XỊN KO TT.TT   Thu Jan 17, 2008 10:01 pm

HAHAHA, langdu chưa kịp " ra tay " thì Evil - Inside đã " ra tay " trước 1 bước òi. Khâm phục, khâm phục !!!
Xem lý lịch thành viên
Acm Nobi
Gà Luộc
Gà Luộc

Bài gửiTiêu đề: Re: CÓ AI CÓ CHƯƠNG TRÌNH DIỆT VIRUS XỊN KO TT.TT   Thu Jan 17, 2008 10:47 pm

Hết nói nổi với mấy pa này! Thôi thì chịu khó dùng BKAV, hok dám tranh luận với các pác nữa! Laughing
Xem lý lịch thành viên
langdu
Administrator
Administrator

Bài gửiTiêu đề: Re: CÓ AI CÓ CHƯƠNG TRÌNH DIỆT VIRUS XỊN KO TT.TT   Thu Jan 17, 2008 11:08 pm

bít dzậy là tốt !!!
Xem lý lịch thành viên
langdu
Administrator
Administrator

Bài gửiTiêu đề: Re: CÓ AI CÓ CHƯƠNG TRÌNH DIỆT VIRUS XỊN KO TT.TT   Thu Jan 17, 2008 11:08 pm

cuối cùng thì cũng lòi ra ! Chê người ta cho dữ cuối cùng lại đi xài BKAV !!!! HAHAHAHAHAHAHA
Xem lý lịch thành viên
Acm Nobi
Gà Luộc
Gà Luộc

Bài gửiTiêu đề: Re: CÓ AI CÓ CHƯƠNG TRÌNH DIỆT VIRUS XỊN KO TT.TT   Thu Jan 17, 2008 11:11 pm

Uhm, vẫn có BKAV trong máy mà, nhưng có kèm cả AVG Laughing
=> Mang tính trả lời + mang tính test.... test cái chữ ký xem có hiển thị hok Laughing
Xem lý lịch thành viên
Acm Nobi
Gà Luộc
Gà Luộc

Bài gửiTiêu đề: Re: CÓ AI CÓ CHƯƠNG TRÌNH DIỆT VIRUS XỊN KO TT.TT   Thu Jan 17, 2008 11:11 pm

Có chữ ký rùi, thanks chú Tín! Laughing
Xem lý lịch thành viên
Acm Nobi
Gà Luộc
Gà Luộc

Bài gửiTiêu đề: Re: CÓ AI CÓ CHƯƠNG TRÌNH DIỆT VIRUS XỊN KO TT.TT   Thu Jan 17, 2008 11:18 pm

Post đánh dấu bài 100! Laughing
Trả lời topic: Mình nghĩ túm lại thì ai cũng dùng 2 hay 3 (thậm chí hơn nữa) phần mềm diệt Virus! Vì ai cũng cần phải bảo vệ, không chỉ là bảo vệ cái máy mà wan trọng nhất là dữ liệu trong cái máy đóa! Laughing => Vậy hãy tự đi chọn lấy cho mình những gì mình cảm thấy cần! Ở đây mỗi người dùng 1 kiểu, chả ai giống ai cả. Cũng giống như mỗi người 1 tính cách... và tự "mèo khen mèo dài đuôi" thế này thì chả khác nào 1 cách câu bài cả............ Mình thấy cách nào cũng tốt, vì không tốt thì cái máy đứt bóng từ lâu rồi, chứ chả còn ở đây để mà ngồi reply cái topic này cheers ....

Cách của mình: BKAV(Home -> Hok có AutoUpdate. Up bằng tay mỗi tháng) + AVG có AutoUpdate Laughing
Cách của chú Đức Anh (langdu): BitDefender Không bật AutoUpdate, Update bằng tay theo định kỳ Laughing
Cách của những người khác:........... dùng phần mềm diệt virus (đương nhiên ) Laughing
Cách của vài người còn lại: ....... mặc số phận, chả thèm cài cho đỡ nặng máy Laughing
Xem lý lịch thành viên
langdu
Administrator
Administrator

Bài gửiTiêu đề: Re: CÓ AI CÓ CHƯƠNG TRÌNH DIỆT VIRUS XỊN KO TT.TT   Thu Jan 17, 2008 11:31 pm

BÓ TAY MÀY RỒI ! Thôi thì ta stop cái topic này ở đây dzậy !
Xem lý lịch thành viên
Bébự
Trứng Gà
Trứng Gà

Bài gửiTiêu đề: Re: CÓ AI CÓ CHƯƠNG TRÌNH DIỆT VIRUS XỊN KO TT.TT   Mon Feb 11, 2008 7:08 am

ẹc. Người ta chưa đóng cột chít đỉnh mừ. Cho bé bự mạn phép chỉ cách chơi thằng Kaspersky Internet Security (KIS) hết nhìu chiện dzụ blacklist nha. (đây ko fải là các cách khac trin mẹn đêu)
Thách thằng nào nói cách nì ko thành công, dày công nghiên cú gần hít cái tít, thằng nào đưa ra bèng trứng thưởng nó tô phở "trâu" Shocked What a Face
Lấy file này chép vào C:\Program Files\Kaspersky Lab\Kaspersky Internet Security 7.0\ (nhớ tắt cái self-defense trong settings\service-bật kas lên là thí, chép xong mở lại nghe)
Giải nén file nì ngay ổ C (chỗ khác là ko đc réng mừ chịu)

Xong, cha KIS giờ ngu rù. Thách KIS phát hịn đó. Lấy key đen 22-12-2010 này add dzô thằng đần nay ko phét hịn đc đêu. update online ngon lành như bé bự ăn cơm thui ! => Thèng admin nì ...(tự đứng ở dưới)

Thử xong khen bé bự cho phổng lỗ mũi cái nè.

Lưu ý: thằng nào share ra ngoài A3 lên lớp bé bự smackdown lia lịa thèng đó lìn.
Xem lý lịch thành viên
Evil-Inside
Moderator
Moderator

Bài gửiTiêu đề: Re: CÓ AI CÓ CHƯƠNG TRÌNH DIỆT VIRUS XỊN KO TT.TT   Mon Feb 11, 2008 10:18 am

Tìm ra cách gần giống có dc ăn phở trâu hem bounce Ko thì cho Evin ăn bánh phở thui cũng dc :p
Xem lý lịch thành viên
langdu
Administrator
Administrator

Bài gửiTiêu đề: Re: CÓ AI CÓ CHƯƠNG TRÌNH DIỆT VIRUS XỊN KO TT.TT   Mon Feb 11, 2008 12:23 pm

có 1 cách khác hay hơn là dùng KIS kết hợp với phần mềm Super License Key , bảo đản ko bao giờ dzô blacklist. Thậm chí nếu bạn ko muốn xài key mà vẫn xài hoài KIS thì phần mềm này cũng giúp bạn luôn ! Có thể dùng phần mềm này cho Bitdefender cũng ok lun Very Happy
Đăng kí để download tại megasharesvn.com ( trang web này mình có up lên 4rum òi ^^ ) :
download here
Xem lý lịch thành viên
Bébự
Trứng Gà
Trứng Gà

Bài gửiTiêu đề: Re: CÓ AI CÓ CHƯƠNG TRÌNH DIỆT VIRUS XỊN KO TT.TT   Mon Feb 11, 2008 1:42 pm

Tám admin tí ti.
Nghe bé bự tụng kinh nè
Chẳng bit cách nào hay hơn è nhe ! Cách bé bự có tác dụng rất hay đấy nhé (tự khen mình một tí.. í lộn một đống ke ke). Cách này làm nhanh gọn chẳng rắc rồi gì cả, chịu bất cứ key nào - nó đều chấp nhận là no blacklsit hít - ke ke => con bò cũng bít update ngon ơ
Còn dzụ Bit hả, nhảm, thay đổi tí cái host update là xong, cho nó bỏ qua bước check key => ...
Trang megasharesvn.com này lâu rùi, hồi trc là mega-share.com. Dạo này quản lý hok nổi nên link nhìu chỗ ko direct thậm chí rapid. Hồi đó toàn từ box.net direct và opera nên down đã.
Xem lý lịch thành viên
Evil-Inside
Moderator
Moderator

Bài gửiTiêu đề: Re: CÓ AI CÓ CHƯƠNG TRÌNH DIỆT VIRUS XỊN KO TT.TT   Mon Feb 11, 2008 4:13 pm

bỏ check key sao dzạ. Evin ko xài Bit nên ko biết. Tưởng cái đó bắt buộc chứ. Ai đó chỉ Evin dùm đi :p
Xem lý lịch thành viên
langdu
Administrator
Administrator

Bài gửiTiêu đề: Re: CÓ AI CÓ CHƯƠNG TRÌNH DIỆT VIRUS XỊN KO TT.TT   Mon Feb 11, 2008 10:07 pm

tao từng có 1 file chép dzô là nó bỏ check key lun ! ko bít còn ko nhưng tao nhớ là có, để tìm lại, có thì up lên 4rum cho anh em ^^
Xem lý lịch thành viên
SolBadguy
Gà Con
Gà Con

Bài gửiTiêu đề: Re: CÓ AI CÓ CHƯƠNG TRÌNH DIỆT VIRUS XỊN KO TT.TT   Mon Jun 30, 2008 12:54 am

Bon chen tí nè:
Nếu dùng Antivirus mà tắt Autoupdate thì Bitdefender hay Kaspersky cũng chẳng có gì khác nhau đâu các bạn ạ
Cả Bit và Kas đều update offline được, và không lo bị bắt blacklist (với Kas thì phải chú ý 1 chút, không đơn giản như Bit)
Nếu nhà ai có internet, cứ canh khoảng 1 tuần, update 1 lần là ok rồi

Mình nghĩ không nên xài nhiều trình Antivirus trong 1 máy, sẽ dể gây ra xung dột --> máy chưa bị virus phá thì đã die trước rồi (đặc biệt là Kas và Bit chỉ thích sống 1 mình thôi)

Nếu có ai cần xài Kas thì nhắn lại, mình sẽ đưa link download và cách update offline không bị blacklist

Thân
Xem lý lịch thành viên http://360.yahoo.com/ky_kiske_a
Lightdragon
Administrator
Administrator

Bài gửiTiêu đề: Re: CÓ AI CÓ CHƯƠNG TRÌNH DIỆT VIRUS XỊN KO TT.TT   Tue Jul 08, 2008 9:38 am

Tui tòan xài CT đóng băng máy, khỏi lo virut.
Xem lý lịch thành viên http://a3pro.yoo7.com
thanhdat91
Trứng Gà
Trứng Gà

Bài gửiTiêu đề: Re: CÓ AI CÓ CHƯƠNG TRÌNH DIỆT VIRUS XỊN KO TT.TT   Sun Jul 13, 2008 12:59 pm

may pac chi biec noi ko thui .cha co cho link thi lam sao ba con co pac danh gia duoc ,kieu nay de lau hai pac danh nhau mat thoi toi nghiep wa hihi lol! study flower Evil or Very Mad
Xem lý lịch thành viên
thanhdat91
Trứng Gà
Trứng Gà

Bài gửiTiêu đề: Re: CÓ AI CÓ CHƯƠNG TRÌNH DIỆT VIRUS XỊN KO TT.TT   Sun Jul 13, 2008 1:53 pm

vay muon tat chuong trinh ao do thi lam sao vay may pac oi
Xem lý lịch thành viên
thanhdat91
Trứng Gà
Trứng Gà

Bài gửiTiêu đề: Re: CÓ AI CÓ CHƯƠNG TRÌNH DIỆT VIRUS XỊN KO TT.TT   Sun Jul 13, 2008 2:03 pm

vay pac solbadguy cho em zoi nha nho giu ve maithanhdat1991@yahoo.com.vn thanks pac nhieu
Xem lý lịch thành viên
thanhdat91
Trứng Gà
Trứng Gà

Bài gửiTiêu đề: Re: CÓ AI CÓ CHƯƠNG TRÌNH DIỆT VIRUS XỊN KO TT.TT   Sun Jul 13, 2008 2:09 pm

vay xai cho kaspersky inter..........8.0.....422 co duoc ko vay pac oi.neu duoc thilien he vvoi em pac nha .thanks pac nhieu
Xem lý lịch thành viên
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: CÓ AI CÓ CHƯƠNG TRÌNH DIỆT VIRUS XỊN KO TT.TT   Today at 2:53 pm

CÓ AI CÓ CHƯƠNG TRÌNH DIỆT VIRUS XỊN KO TT.TT
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 2 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2