A3_Pro Forum
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

A3_Pro Forum

~[ MEMORIES ]~

Trang ChínhTrang Chính  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

ng` mới xin ra mắt

Go down 
kiki
krazi [BN] kool
ShjK4M4Ru_Vpro
Zóo Mụy
(^0^)[KD]
9 posters
Tác giảThông điệp
(^0^)[KD]
Trứng Gà
Trứng Gà

ng` mới xin ra mắt Empty
Bài gửiTiêu đề: ng` mới xin ra mắt   ng` mới xin ra mắt EmptySun Jan 13, 2008 10:26 pm

Chào các bạn nghen! Mình tên là Tăng Thị Thanh Hằng, hiện đang có hộ khẩu ở lớp 11C2 trường Mạc Đĩnh Chi. Được bạn Đăng của mí bạn mời nên cũng ghé thăm, thấy trong đây ai ai cũng "thú zị" zà "zui tính" nên cũng ham hố, bon chen đăng kí thành viên tongue Laughing . Có jì chiếu cố mình nghen Wink
Zóo Mụy
Gà Luộc
Gà Luộc
Zóo Mụy

ng` mới xin ra mắt Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ng` mới xin ra mắt   ng` mới xin ra mắt EmptySun Jan 13, 2008 10:31 pm

Hết hồn đọc hok kĩ tưởng Tăng Thanh Hà affraid
Keke, bạn Đăng rủ rê nhìu đông vui ghê ha.
Goeo kum bạn to A3 phố rùm queen
http://360.yahoo.com/babyaishino
ShjK4M4Ru_Vpro
Gà Con
Gà Con

ng` mới xin ra mắt Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ng` mới xin ra mắt   ng` mới xin ra mắt EmptySun Jan 13, 2008 10:44 pm

Wow...Wow...MÌnh cũng là 1 mem ngoài A3...dzất guj đc làm wen zới bạn.

Nhìn cái tên jống Tăng Thanh Hà thiệt........hok bít người có jống zậy hok (O.<)
krazi [BN] kool
Gà Con
Gà Con
krazi [BN] kool

ng` mới xin ra mắt Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ng` mới xin ra mắt   ng` mới xin ra mắt EmptyMon Jan 14, 2008 9:18 am

Tui cũng tưởng Tăng Thanh Hà, tại zì đọc ko kĩ thành Tăng Thị Thanh Hà (tên thật của TTH) silent
Nhưng mờ ko sao, A3 ko cần Tăng Thanh Hà, Tăng Thanh Hẳng VIP hơn, nhể?! Cool
Sao bạn Đăng wen toàn ng` bên Mạc Đỉnh Chi zậy? Bộ có wan hệ "làm ăn"zới bên đó hả?
kiki
Moderator
Moderator
kiki

ng` mới xin ra mắt Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ng` mới xin ra mắt   ng` mới xin ra mắt EmptyMon Jan 14, 2008 9:25 am

...mừ bạn ui, thẳng Khoai chưa chín í chỉ là một góc nho nhỏ của A3 thoay à..bạn đừng dzì nó mừ làm mất hình tượng của A3 nhá...quéo cờm!..^.^
langdu
Administrator
Administrator
langdu

ng` mới xin ra mắt Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ng` mới xin ra mắt   ng` mới xin ra mắt EmptyMon Jan 14, 2008 10:15 am

Oh men, tưởng bạn là diễn viên điện ảnh, mình xin chữ kí liền Very Happy kể ra cái tên cũng vip wá chớ !!! Rất dzui dzì bạn đã đến 4rum lớp mình, kể ra cũng có công của thắng Đăng ấy =)) . Hi vọng bạn sẽ làm cho 4rum thêm tốt hơn hen ! Smile

Nhắc nhở lần I, hok dc dùng từ pd đó nữa, lần này tao sửa dùm, lần sau là xóa hoặc chuyển wa box spam lun đó. Đùa giỡn có giới hạn của nó
kiki
Moderator
Moderator
kiki

ng` mới xin ra mắt Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ng` mới xin ra mắt   ng` mới xin ra mắt EmptyMon Jan 14, 2008 8:24 pm

welcome bạn nì nha...
langdu
Administrator
Administrator
langdu

ng` mới xin ra mắt Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ng` mới xin ra mắt   ng` mới xin ra mắt EmptyMon Jan 14, 2008 9:19 pm

Cho hỏi nick bạn là gì dzậy ??? Very Happy Muốn làm wen í mà ^^
YangZiang
Moderator
Moderator
YangZiang

ng` mới xin ra mắt Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ng` mới xin ra mắt   ng` mới xin ra mắt EmptyMon Jan 14, 2008 11:49 pm

hallo! mọi ngừ cùng làm wen nào, đông zui quá!
krazi [BN] kool
Gà Con
Gà Con
krazi [BN] kool

ng` mới xin ra mắt Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ng` mới xin ra mắt   ng` mới xin ra mắt EmptyTue Jan 15, 2008 7:14 pm

Con KiKi kia gì màh cứ spam "welcome welcome" wài! Phải để tui spam chung coi, WC bạn lun nhá ^0^ Wink (WC là welcome đấy ạ Neutral )
kiki
Moderator
Moderator
kiki

ng` mới xin ra mắt Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ng` mới xin ra mắt   ng` mới xin ra mắt EmptyTue Jan 15, 2008 7:32 pm

...bạn ui, thông cảm nha, hum ni hình quên cho nhỏ Trang uống thuốc, nên để chạy lung tung, nổ văng miểng + lảm nhảm gì gì đó...cái con đó, nó mới mất chức ...bởi tay ông thầy dạy văn nên...lên cơn, thông cảm bạn nì nhá...làm wen nha bạn!
langdu
Administrator
Administrator
langdu

ng` mới xin ra mắt Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ng` mới xin ra mắt   ng` mới xin ra mắt EmptyWed Jan 16, 2008 8:02 pm

hix hix, nói chung là bạn đừng nên tin vào lời của 2 pà ở trên, đều chung " trường nổ " ra hết á ^^
Acm Nobi
Gà Luộc
Gà Luộc
Acm Nobi

ng` mới xin ra mắt Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ng` mới xin ra mắt   ng` mới xin ra mắt EmptyWed Jan 16, 2008 8:03 pm

langdu đã viết:
hix hix, nói chung là bạn đừng nên tin vào lời của 2 pà ở trên, đều chung " trường nổ " ra hết á ^^
Há há, langdu mới đi tập bắn về àh, có đem đầu đạn hạt nhân về nhà hok thế hả Laughing
solooooo
Gà Mẹ
Gà Mẹ
solooooo

ng` mới xin ra mắt Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ng` mới xin ra mắt   ng` mới xin ra mắt EmptyThu Jan 17, 2008 3:23 pm

ê mấy đứa bay, để yên cho bạn ấy "hòan hồn" tí coi. Chả có cái chi gọi là lịch sự hết á, ng ta mới vào mà làm như là......Lại còn hỏi "ních" nữa. Này bạn, nhớ tuyệt đối ko cho những cái như là nick, địa chỉ nhà (nhỡ nó quăng bom), số đt, tình trạng sức khỏe(bốn chấm....)Nhớ nhá, kẻo nó... Exclamation

Giỡn vừa phải thôi Bí à ! Cấm tuyệt đối những từ ngữ có tính... như pà dùng ở trên . Lần này tui del những từ đó đi, lần sau là tui chuyển wa box spam luôn !
Sponsored content

ng` mới xin ra mắt Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ng` mới xin ra mắt   ng` mới xin ra mắt Empty

ng` mới xin ra mắt
Trang 1 trong tổng số 1 trang